Nape Nnauye: CCM ni chama bora, siwezi kuhama!

Nape Nnauye: CCM ni chama bora, siwezi kuhama!

Kuhama kwa sasa haiwezekani kwani kwa mujibu wa katiba tulio nayo mpaka hivi sasa akihama inabidi awe amejiuzulu ubunge hivyo akagombee tena ktk chama kipya kwake!
Nadhani atahama kipindi cha kulekea uchaguzi mkuu 2020.
 
N


Nape mdogo wangu. Nzuri siyo chama bali ni watu. Watu wazuri na wapambanaji wapotolewa kwenye chama, chama hicho hakiweze kuendelea kuwa nzuri kama walipokuwapo hao watu wazuri na wapambanaji. Nafikiri umefanya sehemu yako. Keep low profile maana uliyoyafanya yamekujenga sana na yatakusaidia sana muda si mrefu. Usiendelee kuongea sana usije ukajikwaa kaka.
We umemshauri vizuri. Aache kuendelea kusema sema. Nina imani huko mbele watamfikiria. Akiendelea hivyo ataharibu...sasa ashaanza kusema hahami ccm ila atapambana akiwa ndani. Hii kauli inaweza kumponza. Kweli future yake iko kwenye kunyamaza.
 


Akizungumza na Waziri Mwakyembe na watendaji wengine mjini Dodoma wakati akikabidhi Ofisi kwa Waziri mpya, Nape amesema, "Kwanza sina kinyongo na Rais na ningeomba watu wasinilishe maneno wala kufanya assumption zao. I am stronger than they think, nimelelewa humu ndani na ninazijua ups and downs."

"CCM ni chama Bora sana sana siwezi kutoka. Kwa sasa wanaowaza kuwa labda nitatoka wanapoteza muda. I fought for this party and hata kama yapo mambo ya kurekebisha siwezi kurekebisha nikiwa nje nitarekebisha nikiwa ndani. Kwahiyo I wish walielewe hilo ili tusipotezeane muda", alisema Nape.

"Pia nichukue nafasi hii kumshukuru Rais kwa muda niliofanya nae kazi kwa miezi 15."

"Dkt. Wizara nzuri sana hii, inagusa watu wote bila kujali profession zao. Changamoto kubwa ni sheria zilizopitwa na wakati. Tulijikita kuzibadilisha ziendane na wakati. Tulianza na Habari na tulikuwa tunaelekea kwenye michezo, sanaa n.k. Nadhani wewe Mwanasheria ukiliweza hili uatakuwa umesaidia wizara na nchi pia ili hata mtu mwingine akija baadaye akute misingi ya kisheria ya kufanya mambo"
a4b9396db4a360314bd106e51a22ee5d.jpg

Waziri wa Habari, Utamaduni Sanaa na Michezo, Dk Harrison Mwakyembe akabidhiwa ofisi na Waziri aliyepita Nape Nnauye mjini Dodoma leo.

Hana lolote analinda jimbo lake huyo kama yeye kidume aendelee na fyoko fyoko zake sa hivi disco limempata d.j mzuri
 
Hata Lowasa alisema hawezi kuhama CCM lakini now yupo Chadema, wanasiasa siyo watu wa kuamini sana.
Mkuu hayo ni maneno ya kulinda jimbo lake lakini 2020 huyo mbona anahama chama
 
ujanja wa kuhama ccm hana kwani kwenye vyama vingine hakuna ulaji na ukikaa vibaya mkienda mahali ww ndio unanunulia chakula wanachama wenzako. Hivyo nguvu yake ipo ndani ya ccm hata kama itamshika makalio.
[emoji2] [emoji2] chezea ccm wewe
 
Chadema bhana walikazana kumuita hero hero wakadhani atarowa sifa na kuhamia kwa wapiga salute ....mavi ya kunguru, bado naamini kuwa huyu jamaa sio wa kispotispoti ata kama ametofautiana na boss wake ila ni mtu wa misimamo isiyo yumba sio kama yule mzee white hair.
Labda nikuulize,yale matamshi aliyo yatoa pale protea hakuwa msaliti wa chama?
Kama aliongea kiusaliti,kwa nini abaki chamani,ilhali wenziwe walisaliti tangu 2015 wametimuliwa?

Huoni kuwa kuna kuogopana hapo? Yaani kuna ccm wengine ni bora kuliko wengine
 


Akizungumza na Waziri Mwakyembe na watendaji wengine mjini Dodoma wakati akikabidhi Ofisi kwa Waziri mpya, Nape amesema, "Kwanza sina kinyongo na Rais na ningeomba watu wasinilishe maneno wala kufanya assumption zao. I am stronger than they think, nimelelewa humu ndani na ninazijua ups and downs."

"CCM ni chama Bora sana sana siwezi kutoka. Kwa sasa wanaowaza kuwa labda nitatoka wanapoteza muda. I fought for this party and hata kama yapo mambo ya kurekebisha siwezi kurekebisha nikiwa nje nitarekebisha nikiwa ndani. Kwahiyo I wish walielewe hilo ili tusipotezeane muda", alisema Nape.

"Pia nichukue nafasi hii kumshukuru Rais kwa muda niliofanya nae kazi kwa miezi 15."

"Dkt. Wizara nzuri sana hii, inagusa watu wote bila kujali profession zao. Changamoto kubwa ni sheria zilizopitwa na wakati. Tulijikita kuzibadilisha ziendane na wakati. Tulianza na Habari na tulikuwa tunaelekea kwenye michezo, sanaa n.k. Nadhani wewe Mwanasheria ukiliweza hili uatakuwa umesaidia wizara na nchi pia ili hata mtu mwingine akija baadaye akute misingi ya kisheria ya kufanya mambo"
a4b9396db4a360314bd106e51a22ee5d.jpg

Waziri wa Habari, Utamaduni Sanaa na Michezo, Dk Harrison Mwakyembe akabidhiwa ofisi na Waziri aliyepita Nape Nnauye mjini Dodoma leo.

Nape kawapiga ngumi ya mdomo..
1:watabiri koko
2:wa chama chochote, waliokaa wakimsubiri ahamie "kwao"...
 
Ghafla utasikia Nape is a vilain NOT a hero, wazee wa U-TURN mko wapi!
 
Tusubiri 2020. Maana hana chake tena. Jimbo la Mtama linapewa mama. Ashukuru membe ndo alimuokoa 2015 maana, kwa sababu jamaa alishaona atakuwa raisi so ingekuwa mbaya mama akiwa mbunge ila mmeshaona jamaa anafanya kazi na mama sana kuliko bwana nape.
 
Acha wafu wazikane. Ccm nacho chama? AENDE WAPI? CCM KWA UFISAD NAMBA 1
UNAFIKIRI ZILE MILION 10 KILA MBUNGE KUSAIN MKATABA WA KIDHALIMU WA VYOMBO VYA HABARI ULIKUWA MCHEZO MCHEZO?
PESA ZA VIJANA KUWAAJIRIWA NDIYO WANAKULA WANACHAMA WA CHAMA CHA MAJAMBAZI. UKIWA CCM UFISADI NA RUSHWA NJE NJE HUKO AKITOKA CHAMA CHA MAJAMBAZI HAWEZI KULA SBB HUKO HAKI INATAWALA DAIMA
LKN UKIWA CCM, PESA IPO. WATADHULUMU MASIKINI ILI WALE KM SASA HIV PESA ZA KUAJIRI VIJANA NDIYO WANATESEA. CCM HATA UKIWA NA VYETI FEKI WW NI MCHAPAKAZI TU
 
Hata Zitto alisema hawezi kuhama.
Zitto alisema atakuwa wa mwisho kuhama chadema, yaani aanze Mbowe, aje mwingine na mwingine mpaka mwanachama wa mwisho wa huko Kolomije atoke ndipo Zitto ahame chadema.
 
Back
Top Bottom