Nape na Kipindi Maalum - CCM Kujivua Gamba

Nape na Kipindi Maalum - CCM Kujivua Gamba

kwani ni siku ya ngapi leo tokea watangaze siku 90 au zile 120 za mh. mukama?
 
hawa hapa
190397_115568648518471_100001960098301_122797_6121656_n.jpg

hii picha iliyopigwa Burundi unaipenda sana! kwenye kila post lazima uiweke
 
tangu nianze kusikia ngonjera, misemo, hadithi na mithali za magamba, kuna kitendawili kimoja bado hakijateguliwa. tumesoma magazeti, tumeskiza radio na tv, tumesoma kwenye mitandao. magamba magamba. siku 90 siku 90. lakini kinachonishangaza ni kwamba mpaka sasa haijulikani ni nani na nani hasa wanaotakiwa kujivua gamba?
Hana majibu si unajua kitengo cha prp kazi yake ni nini!!!Kwa viduku namkubali lakini sio ktk uongozi.Ccm ni wasanii kweli na bado mnayo miaka minne ya kuendelea kupiga miayo mpaka mkome(wananchi walioipa kura ccm kuongoza nchi-jahazi)
 
Lakini kama nakumbuka vizuri, Mh. Mukama alishatoa ruling kwenye hilo, kwamba hakuna mtu aliyepewa siku 90, kwahiyo hakuna gamba la kuvua. Ingawa kauli yake inapingana moja kwa moja na boss wake & dogo Nape. Kwa kifupi ni sanaa tu inayofanyika na wala hawana jeuri ya kufukuza mtu humo, itakula kwao.
 
JUMATATU YA TAREHE 27 MWEZI HUU ILA mAGAMBA YAMEGANDA HAHAHAAAAAAAA
 
sikia wimbo huu,

ccm kama manamba, walijigamba kujivua magamba, yaliyoganda kama mlamba, sasa tumewabamba tutawalamba na kuwakomba kila walichokomba kwa staili ya lowasa ya kusepa kila alambapo fedha twaasa tutachonga mpaka makinda atangoka
 
tangu nianze kusikia ngonjera, misemo, hadithi na mithali za magamba, kuna kitendawili kimoja bado hakijateguliwa. tumesoma magazeti, tumeskiza radio na tv, tumesoma kwenye mitandao. magamba magamba. siku 90 siku 90. lakini kinachonishangaza ni kwamba mpaka sasa haijulikani ni nani na nani hasa wanaotakiwa kujivua gamba?

Mkuu si ungetumia taratibu ya chama chenu ukamuuliza kwenye vikao? unadhani humu anaingia? Magamba wanapaogopa sana humu hujamsikia mbunge wa kilindi jana? we mgeni nini humu ni pipozzzzzzzzzzzzzzzzzzz
 
Rafiki, kaka na ndugu yangu NAPE MOSES NNAUYE njoo utueleze yafuatayo au utuombe radhi:-
1. Siku 90 za magamba kujiondoa wenyewe ndani ya chama ikiwa ni azimio la kikao cha H/kuu ya chama chetu bado hazijafika? Vipi zile barua alizoandika mzee Msekwa hazikabidhiki kwa wahusika?

2. Wale MAGAMBA ndani ya chama mbona wanashinda kwa kishindo katika chaguzi? Mfano Edward Lowassa, Andrew Chenge na mawakala wao kama Lawrence Masha na Hamis Mgeja.

3. Operesheni VUA GAMBA, VUA GWANDA VAA UZALENDO iliishia wapi? Nini mafanikio yake?

4. Ulihaidi watakao toa rushwa katika chaguzi za chama wataenguliwa mara moja mbona wazee wetu Sumaye na Kusila wamelalamika hadharani rushwa kutawala hujawaomba ushirikiano ili wahusika watenguliwe?

5. Ulisema ukiwa mnafiki ujanani uzeeni utakuwa mchawi, vipi maneno haya bado una yaamini? mbona nakuona wewe ndio mnafiki mkubwa katika Ujana wako?

6. Hivi ulikuaje muenezi wa chama taifa ili hali huna kadi ya CCM? au baraza kuu la UVCCM walikurudishia?

7. CCJ kiliishia wapi au ndio mmekiita CCK? nani analipia uendeshaji wa hiki chama sshv? vikao vinafanyika wapi maana mwanzo mlikuwa mnafanya katika magari ili kuwa kwepa Usalama wa taifa

8. Eti huku site wanasema kama kweli unataka kupambana na mafisadi tumtose Jeetu patel, je wewe unaweza mtosa? eti ni kweli unashirikiana nae katika mengi?

Njoo ndg yangu unijubu haya angalau kidogo, usiache ndio moja ya kazi ya kuwa mwenezi wa chama bana ,

Wasalaam,
 
Wewe atajibu nini kwa maswali magumu uliyomuuliza zaidi ya matusi na kejeli!
 
Ndio aje ajibu hayo. Naomba kuongezea pia atueleze juu ya kauli hii ya rais Kikwete aliyoitoa Oktoba 2010
"Nataka nikumbukwe kuwa niliitoa nchi hii hapa na kuifikisha hapa" je tumeshafika kama bado ni mwendo kiasi gani na kwa njia gani ili tufike?

Kwa sababu mimi naona hapa ndio hapo Kikwete alipotaka kutufikisha. So tijiandae kushuka na kuchhukua hamsini zetu
 
Maswali mazuri,ila sidhani kama Kuna mwana CCM anaweza kukujibu zaidi ya kuruka ruka kama kitenesi! Nape?! Atakuja hapa ila itakuwa ni ^^^^^^>>>>>>:blabla::blabla::blabla:
 
Back
Top Bottom