Nape na Kipindi Maalum - CCM Kujivua Gamba

Nape na Kipindi Maalum - CCM Kujivua Gamba

Nape nape nape nape nape.

Ni rahisi ngamia kupenya kwenye tundu la sindano kuliko ccm -magamba kuwatosa magamba wenzao
nape, chiligati, na mkulu siku ile walitoka kwa mbwembwe sasa wananywea wenyewe hivi hawakujua kwamba mapacha watatu ndio walioshikiria ccm na ndio wanoendesha serikali ya kimtandao?

..........................................


Nape na Chiligati wanajua sana nguvu za RACHEL, na kwa upande fulani mimi naamini kabisa kuwa Nape ana nia ya dhati (na kisasi pia) ya kupambana na hawa jamaa RACHEL.

Nape aliamini na bado anaamini kuwa kuondoka kwa Makamba, na kauli za support anazopata kutoka kwa Mwenyeketi JK na Makamu Msekwa, kunampa nguvu na ubavu wa yeye Nape kufuatilia kwa kina kuwaondoa RACHEL.

Hilo ni kosa kubwa sana.

Kwa wanaomjua JK na hata Msekwa na Kinana pia, hawa watatu ni wazuri sana wa kuagiza na kuhakikisha kuwa vidole vyao havigusi moto. Ukiungua, unaungua wewe wao wanachekelea tu kwa mbali.


Hili suala la RACHEL lingeenda mbali na kufukuzwa chini ya siku 90 (kuanzia hiyo April 10), kama kweli JK, Msekwa na Kinana walikuwa na dhati ya kufanya hivyo.


Ukiongezea na ukweli kuwa makombora toka kwa RACHEL kwenda kwa JK kupitia kwa Ridhiwani ndiyo kwanza yalikuwa yanaanza, ni rahisi kuona woga wa kunguru kukimbiza ubavu wake na kuwaacha akina Nape na Chiligati wameshika tama.

Mukama has no clue whatsoever kuhusu nini kinaendelea. Huyu aliandika tu report ya kuchakachua (JF mali ya Chadema, mafisadi, blah, blah, etc), akavuta posho yake akajua yameisha. Huku wenzie wakaona basi 'mpe huyo huyo kazi atekeleze'. Hajui nini anataka, nini kinahitajika na wala nini kifanyike. Makamba ana nafuu sana, na time will tell.
 
- Nape is right on the track, mafisadi wanajua kwamba wamepigwa bao ndio maana hata magazeti yao siku hizi yamejaa vichekesho, kila lenye mwanzo huwa lina mwisho, mwisho wao umefika sasa.

- Anaposema Rais wa Jamhuri kwamba kila analosema Nape ni lake, the next ni FULL STOP!



William @ NYC, USA.

Mzee J. S Malecela katajwa kwenye 'new' list of of shame. Maskini tingatinga la ccm.
 
Hapa pana mambo changanya, Mukama ana yake, Nape anayake ambayo JK kamtuma bila Katibu kujua na wengine, tutegemee mpasuko ndani Sekretariet ndani ya siku chache zijazo
 
NAPE naona yamemchoma/yanamuingia hii si status yake facebook

Nape Nnauye
Nimesoma sana kejeli zilizoko Jf kwa ajili yangu, ipo siku giza na nuru vitajitenga mseme pia msiidhie hapo tu.....


app_2_2254487659_1473.gif
7 hours ago via BlackBerry · Like ·


 
NAPE naona yamemchoma/yanamuingia hii si status yake facebook

Nape Nnauye
Nimesoma sana kejeli zilizoko Jf kwa ajili yangu, ipo siku giza na nuru vitajitenga mseme pia msiidhie hapo tu.....


app_2_2254487659_1473.gif
7 hours ago via BlackBerry · Like ·




- Nape you are right on the track, sasa fanya kazi ya taifa kumbuka Mwalimu alisifiwa baada tu ya kutangulia mbele ya haki na sio kabla, usisumbuliwe na kelele za mlango, yaa CCM watuachie wenyewe, wao wajali ya magari ya mitumba kule na makundi yao, na kufukuzana Uenyekiti wa Muda baada ya siku nne tu!, I mean ukishangaa ya Musa utaishia kuona ya ajabu zaidi so much for Demokrasia makini!

- Nape fanya kazi achana na vimbwenelehi huwa vimejaaa wivu tu na majungu! majungu!

William @ NYC, USA.
 

- Nape you are right on the track, sasa fanya kazi ya taifa kumbuka Mwalimu alisifiwa baada tu ya kutangulia mbele ya haki na sio kabla, usisumbuliwe na kelele za mlango, yaa CCM watuachie wenyewe, wao wajali ya magari ya mitumba kule na makundi yao, na kufukuzana Uenyekiti wa Muda baada ya siku nne tu!, I mean ukishangaa ya Musa utaishia kuona ya ajabu zaidi so much for Demokrasia makini!

- Nape fanya kazi achana na vimbwenelehi huwa vimejaaa wivu tu na majungu! majungu!

William @ NYC, USA.

Kamanda kumbuka hii

attachment.php
 
wewe ndio sikuwezi kabisa kwa ubisha wa kulinda familia yako na chuki binafsi
sasa wewe(william) na Nape ina maana nyie ni wa ukweli kuliko huyo Mukama katibu mkuu wa ccm
aliyekanusha yale ya Nape

kwa kweli william unaitaji kikombe cha babu umezidi kuanika udhaifu wako toka mzee alipojeuka gamba, wewe shabikia kila kitu lakini watanzania tumeshashituka.
wewe endelea kujipendeka kwa Nape ili hasijemtaja mzee kwenye magamba anayoubili nchi nzima
japo Mukama anamkana utabaki wewe na yeye,


- Nape you are right on the track, sasa fanya kazi ya taifa kumbuka Mwalimu alisifiwa baada tu ya kutangulia mbele ya haki na sio kabla, usisumbuliwe na kelele za mlango, yaa CCM watuachie wenyewe, wao wajali ya magari ya mitumba kule na makundi yao, na kufukuzana Uenyekiti wa Muda baada ya siku nne tu!, I mean ukishangaa ya Musa utaishia kuona ya ajabu zaidi so much for Demokrasia makini!

- Nape fanya kazi achana na vimbwenelehi huwa vimejaaa wivu tu na majungu! majungu!

William @ NYC, USA.
 
wewe ndio sikuwezi kabisa kwa ubisha wa kulinda familia yako na chuki binafsi
sasa wewe(william) na Nape ina maana nyie ni wa ukweli kuliko huyo Mukama katibu mkuu wa ccm
aliyekanusha yale ya Nape


kwa kweli william unaitaji kikombe cha babu umezidi kuanika udhaifu wako toka mzee alipojeuka gamba, wewe shabikia kila kitu lakini watanzania tumeshashituka.
wewe endelea kujipendeka kwa Nape ili hasijemtaja mzee kwenye magamba anayoubili nchi nzima
japo Mukama anamkana utabaki wewe na yeye,


- Duh! Great thinking at best!, coming from a great thinker!


FMEs!
 
Hizi ni tabia za kike..unatoa kitu JF unapeleka FB ukatetewe...njoo hapa ujubu hoja
 
Hizi ni tabia za kike..unatoa kitu JF unapeleka FB ukatetewe...njoo hapa ujubu hoja

Mkuu nimeona kule facebook ulivyomwambia ukweli wake, mpumbavu sana huyu dogo. wameshazoea kule facebook, kuambiana umependeza hee, mara pole best, alijuwa kule wachangiaji watakuwa misukule tupu ili apate cheap popurality lakini imekula kwake, watu wamemchana kihuhakika.
 
Masanilo,

Mkuu hii picha ndio iliyomuuma Nape mpaka anakwenda kulia lia Facebook akidhani atatetewa, kumbe watu tumemshukia huko huko kama vipanga kwa majina yetu halisi na picha zetu halisi. na tumemchana huko huko facebook.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu nimeona kule facebook ulivyomwambia ukweli wake, mpumbavu sana huyu dogo. wameshazoea kule facebook, kuambiana umependeza hee, mara pole best, alijuwa kule wachangiaji watakuwa misukule tupu ili apate cheap popurality lakini imekula kwake, watu wamemchana kihuhakika.

Teh teh teh mbavu zangu nimeamini JF watu hawauzi sura.
 
Ningefanikiwa kukutana na Nape ama Wilson Mukama ningewauliza kama ufisadi wa wizi wa kura na kuchakachua matokeo ya uchaguzi ni mambo ambayo yanakubalika kwao. Maana sijawasikia wanasema kama chama chao sasa kitajivua baba wa magamba yote, wizi wa kura na uchakachuaji matokeo ya uchaguzi.
 
tangu nianze kusikia ngonjera, misemo, hadithi na mithali za magamba, kuna kitendawili kimoja bado hakijateguliwa. tumesoma magazeti, tumeskiza radio na tv, tumesoma kwenye mitandao. magamba magamba. siku 90 siku 90. lakini kinachonishangaza ni kwamba mpaka sasa haijulikani ni nani na nani hasa wanaotakiwa kujivua gamba?
 
tangu nianze kusikia ngonjera, misemo, hadithi na mithali za magamba, kuna kitendawili kimoja bado hakijateguliwa. tumesoma magazeti, tumeskiza radio na tv, tumesoma kwenye mitandao. magamba magamba. siku 90 siku 90. lakini kinachonishangaza ni kwamba mpaka sasa haijulikani ni nani na nani hasa wanaotakiwa kujivua gamba?
hawa hapa
190397_115568648518471_100001960098301_122797_6121656_n.jpg
 
Back
Top Bottom