Nape: Jitegemee Trading Company ni mali ya CCM, lakini...

Nape: Jitegemee Trading Company ni mali ya CCM, lakini...

Chadema wana wivu wa kike sana.nataman sana jitegemee ipate hyo tenda japo kwa kufata sheria.watu wanatafta pesa sio kusubiri kuhongwa na mabwana wa ulaya afu hela zenyewe wazishike viongoz wanaopanga kuwaua wenzao.hamchomoki hata mje na story gan mpya...
 
CHADEMA kwa kumchafua Dk.Mwakyembe mtatupoteza wengi.
Na mtajichafua kabisa.
Hata mimi ni CHADEMA lakini kwa Mwakyembe kwa uwajibikaji wake hapo no.
Nakumbuka kuna thread imeonesha CHADEMA wanamuunga mkono Lowassa, nikiunganisha nukta napata jibu kamili.
ACHENI, ACHENI, ACHENI Na kumchafua huyu jamaa, mtatufanya tuamini mpo upande wa Mzee wa Mvi na mtatupoteza wengi.
 
samahani mkuu

wataka kunieleza kwamba hata Mwalimu alikuwa fisadi???!!!??? MAANA ndivo unavyosema mtu akisoma katikati ya mistari..

[imagine mko kwenye kikao cha mirathi mr wa familia katoweka, kisha katika kujadili mirathi wanajitokeza wanawake wawili watatu, na kudai kwamba wamezaa na marehem, kisha mtoto wa marehem anadefend kwamba baba yake hakuwahi kuwa na uhusiano na mtu nje, kisha anasimama mjumbe moja kwenye kikao anaesema "we mtoto unaonekana ulikuwa humjui baba yako vizuri."..] katikati ya mstari mjumbe anamaanisha huyo marehem alikuwa fuska this is what you want to tell us Marco

Ulichokiandika hapa kinaqulaify kuitwa UPUUZI. Mwalimu hakuwa fisadi na hakufanana na fisadi.
 
CCM imegeuzwa Kampuni la kibiashara badala ya kuongoza nchi! Mwakyembe kaka yangu usiingie kwenye huu mtego tunakuheshimu sana watanzania!
 
Chadema kwa kumchafua Dk.Mwakyembe mtatupoteza wengi.
Na mtajichafua kabisa.
Hata mimi ni cdm lakini kwa Mwakyembe kwa uwajibikaji wake hapo no.
Nakumbuka kuna thread imeonesha cdm wanamuunga mkono Lowassa, nikiunganisha nukta napata jibu kamili.
ACHENI, ACHENI, ACHENI Na kumchafua huyu jamaa, mtatufanya tuamini mpo upande wa Mzee wa Mvi na mtatupoteza wengi.

Mwakyembe anajichafua mwenyewe, nani alimwambia akatoe tenda kwa kampuni la CCM bila kufuata sheria? Alitumwa na Chadema kufanya hivyo? Alimtuma nini MHandisi Madeni Kipande kwenye bodi ya TPA? Huyu i mtu mchafu , kwanza kumbuka alivyokuwa anajihusisha na kampuni ya kufua umeme wa upepo kule kijiji cha Kisasida SIngida mwaka 2008 wakati akipambana na mamvi........

Mwakyembe anapaswa kutoa majibu kama alishinikizwa na chama chake kuwapa huo mradi ama yeye aliamua kujipendekeza kwa chama au kapata ngapi za kumchangia Joka la Mdimu? Na sio wewe kuweka rhetorics kama za jamaa Nnape aka familia
 
Nafikiri fike wakati hivi vyama vya siasa viweke wazi mali zao kiwa ni pamoja na vitega uchumi na wawe wana update taarifa kila wanapoongeza, tutaepuka huu ubabaishaji!
 
Chadema kwa kumchafua Dk.Mwakyembe mtatupoteza wengi.
Na mtajichafua kabisa.
Hata mimi ni cdm lakini kwa Mwakyembe kwa uwajibikaji wake hapo no.
Nakumbuka kuna thread imeonesha cdm wanamuunga mkono Lowassa, nikiunganisha nukta napata jibu kamili.
ACHENI, ACHENI, ACHENI Na kumchafua huyu jamaa, mtatufanya tuamini mpo upande wa Mzee wa Mvi na mtatupoteza wengi.

Mwakyembe hana nguvu kuliko CCM taasisi yake! Mfumo wa CCM unaweza kum corrupt Mwakyembe that is very possible! Ufisadi ni ufisadi tu haijalishi umefanywa na nani! Wewe unayedai ni CHADEMA halafu unapinga chadema kukemea ufisadi nakutilia shaka uanachama wako!
 
Tatizo lako hujui maana ya trustees. Unataka nianze kuandika vitu hata ambavyo sitakiwi kuandika.

Kuhusu hiyo tenda unayozungumzia, taarifa iliyotoka inasema HAKUNA tenda. Kinachofanyika ni majadiliano ya uwezekano wa PPP na majadiliano hayo bado yako kwenye hatua za awali sana.

Hata Deep Green Finance ltd nayo ilikuwa under trustees, TAnGold ltd nayo ilikuwa under trustees, Mwananchi Gold nayo ilikuwa under trustees ......wote hawa walikuwa wezi wa fedha za EPA na ni makampuni yaliyokuwa yanaendeshwa na CCM , na kwa taarifa mpaka sasa zipo nyaraka zinazoonyesha walioshirikiana kuyaanzisha hayo makampuni ni wakina nani......
 
Nape ni debe tupu, halikosi kutika. Nape alizunguka nchi nzima akiwataja Chenge, Lowasa na Rostam kwamba ni mafisadi na kwamba wamepewa siku tisini kujiondoa kwenye CCM. Nape atueleze mbona handelei tena kusema ufisadi wa watu hawa?

Tatizo kubwa la Nape ni kwamba kila anapotaka kufikiria jambo hujiuliza swali la nani hasa ni baba yake? Hili linamtesa na huanza kukurupuka na kuropoka.
 
"Wanachokiita wenzetu wa Chadema kuwa ati ni zabuni iliyotolewa kwa kampuni ya Jitegemee na Mamlaka ya Bandari ni barua ya TPA kwenda Jitegemee wakiomba ridhaa ya kushirikiana kuliendeleza Eneo la kampuni hiyo ya Jitegemee lenye ukubwa wa zaidi ya ekta 100, katika mfumo wa ushirikiano yaani "Joint Venture" kupitia utaratibu wa PPP (Public, Private Partnership) jambo ambalo ni la kawaida sana kwani linafuata utaratibu na sheria zote husika."
Nazani CCM wameombwa sidhani kama washakubali ilo ombi tuvute subira.Ila tunashukuru kwa walioliweka wazi ili suala angalau CCM wanaweza ona haya
 
Hata Deep Green Finance ltd nayo ilikuwa under trustees, TAnGold ltd nayo ilikuwa under trustees, Mwananchi Gold nayo ilikuwa under trustees ......wote hawa walikuwa wezi wa fedha za EPA na ni makampuni yaliyokuwa yanaendeshwa na CCM , na kwa taarifa mpaka sasa zipo nyaraka zinazoonyesha walioshirikiana kuyaanzisha hayo makampuni ni wakina nani......

Basi yaishe...
 
Sheria inayosimamia vyama vya siasa haizuii kwa chama kuwa na vyanzo vya mapato yanayotokana na biashara zake ili mradi hiyo biashara isiwe ya kupanga ugaidi.

Unaweza kunielimisha ni sheria gani na ya mwaka gani na kifungu gani?
 
kinachowafanya chadema kuweweseka ni hiki hapa
521572_128728380647947_933244146_n.jpg
 
Soma Companies Act 2002.

Je imeruhusu vyama vya siasa kujiingiza kwenye biashara? Naomba unipe kifungu cha hicho Sheria kama kipo kinachosema vyama vya siasa vinaruhusiwa kufungua Makampuni au Kampuni
 
CCM imegeuzwa Kampuni la kibiashara badala ya kuongoza nchi! Mwakyembe kaka yangu usiingie kwenye huu mtego tunakuheshimu sana watanzania!

hongera mkuu caricullum specialist kwa kuingia kwa jina lako halisi...mungu akupe nguvu na uhai mrefu tuitumikie nchi yetu.....naona chadema wanajitahidi sasa kumchafua mwakyembe baada ya kushindwa kwa wengine
 
I trust, maneno mengi yaliyotumika katika taarifa hii hayalingani na nafasi ya kiongozi au taasisi anayoiwakilisha bila kujali utashi au ushabiki wa kisiasa. Mimi naona kama imetupa pia nafasi sisi wapiga kura kujua busara za viongozi tulionao.
 
La! safari hii CCM imeshikwa pabaya kweli kweli! wanatafuta hela za kampeni ya 2015!
and vice versa is true ndio mana mnauwa watu na mmeamua kuwakaribisha akina kamerun na wale wazee wadenmark kuanza kutunisha mfuko... japo inasemekana zinafanyiwa dili kwenye ziara za emfoc eti zimeibiwa kumbe ni janja ya nyani
 
Back
Top Bottom