Nape: Jitegemee Trading Company ni mali ya CCM, lakini...

Nape: Jitegemee Trading Company ni mali ya CCM, lakini...

Mbona unaongea kama uko kwenye kikao cha bavicha??? Tumia akili kidogo, kitu gani kilichashabikiwa hapo?

Mimi namshangaa huyu anayeona swala la Jitegemee co. kumilikiwa na CCM kuwa ni BIG NEWS. What is NEWS about it? au anataka tumtajie na shughuli nyingine za uzalishaji mali za CCM ikiwemo kutoa huduma za parking ambapo magari ya chadema mengi tu yanalala kwenye ofisi za CCM na kulipia.
Kupark magali katika ofisi za ccm ni kutokana na mfumo wa chama kimoja, kimsingi ccm kama chama kimerithi mengi toka TANU na mali zotekama vile ofisi zote ikiwa pamoja na hiyo ya Lumumba, viwanja vya mipira, miradi pamoja na bendera vyote ni mali ya Watanzania enzi za mfumo wa chama kimoja. Sijaua mpaka sasa ni kitu gani cha ccm na wanachama wake hasa ukitoa propaganda za kujiita chama tawala, kumbe kuchukua ushuru kwa kupark magari katika ofisi za ccm ni wizi ambao ni mfumo tu unaruhusu uendelee. Imefikia wakati kwa ccm kubuni kuwa na miradi yake hasa badala ya kujivunia hii ambayo kila Mtanzania hata asiye na Chama alichangia uwepo wake. Ukitaka kujua zaidi, ulizia kwanini SUKITA ilikufa baada ya ......! Nitarudi baadaye, nawahi mabox!
 
Mbona unaongea kama uko kwenye kikao cha bavicha??? Tumia akili kidogo, kitu gani kilichashabikiwa hapo?

Mimi namshangaa huyu anayeona swala la Jitegemee co. kumilikiwa na CCM kuwa ni BIG NEWS. What is NEWS about it? au anataka tumtajie na shughuli nyingine za uzalishaji mali za CCM ikiwemo kutoa huduma za parking ambapo magari ya chadema mengi tu yanalala kwenye ofisi za CCM na kulipia.

Too low. stup.id, mtu mzima ovyo unaongea useless, point gani hapo sasa umeongea??think before you talk nigga
 
Hapo ndipo ninapoipendea cdm. Wataangaika sana na hilo pigo 1 takatifu. Tutajua mengi na watajichanganya sana kutokana na hili pigo. Viva cdm. Viva T 2015 CDM.
 
SUKITA ilinifurahisha sana wakati ule nasoma Msimbazi Boys kwa jinsi walikuwa wanafuga mangurue mengi hadi basi......hivi bado wanayafuga yale mangurue?

SUKITA yenyewe ilikuwa mradi wa akina Marehemu Kapinga aliyeifilisi na kwenda kujenga majengo yasiyokuwa na hadhi yoyote hapo Kimara Stopover. Hata hapo bonde la msimbazi wanapodai TPA inataka kuwekeza bado kuna mgogoro mkubwa na watu wa Mazingira kuhusu uhalali wa kuendesha shughuli kwenye hilo eneo kwani inakiuka sheria za kulinda na kuhifadhi mazingira
 
Je imeruhusu vyama vya siasa kujiingiza kwenye biashara? Naomba unipe kifungu cha hicho Sheria kama kipo kinachosema vyama vya siasa vinaruhusiwa kufungua Makampuni au Kampuni

Hili swali lako inabidi wewe ndio uulizwe. Je, kuna kifungu kilichokataza chama cha siasa kufungua kampuni?

Sheria kama haikukatazi kufanya jambo maana yake unaruhusiwa. Huwezi kungoja mapak sheria itaje jina lako kuwa wewe fulani pia unaruhusiwa!!!

Nipe kifungu cha sheria kilichoandikwa kuwa gari la chama cha siasa linaruhusiwa kupita barabarani.
 
Ulichokiandika hapa kinaqulaify kuitwa UPUUZI. Mwalimu hakuwa fisadi na hakufanana na fisadi.
Pole sana mkuu, sure una tatizo kubwa, tena SIO dogo, Na watu wengi hawajui dalili Za magonjwa ya kiakili.. Hata mgonjwa Wa akili ukimtamkia wewe ni mgonjwa wa akili hawezi kukubali halikadhalika sitegemei ukubali lakini sure I am telling you jaribu kumwona mtaalam wa psychiatric unaweza kuanza dozi kabla hali haijawa mbaya..ASANTE NA KWAHERI ni kujidhalilisha kuendelea ku-urge Na kiumbe asiyeelewa Hata kile anachokiandika.. Illusions wengi sana humu
 
Utata:Ukisoma gazeti la mwananchi la leo linaripoti ya kuwa Meneja wa kampuni ya Jitegemee,Ester Nyawazwa alisema wizara ilileta maombi ofisini kwao na baada ya hapo mawasiliano yaliendelea kupitia kwa mwenyekiti wa bodi,Peter Machunde.

Hapa namnukuu Meneja huyo wa kampuni ya Jiegemee kama alivyonukuliwa na gazeti hilo

''wizara ilileta application(maombi) ya zabuni ofisini kwetu ya kuomba kujenga mradi wa kituo pale kwenye bonde la Msimbazi na baada ya hapo mawasiliano yaliendelea kati ya wizara na mwenyekiti wa bodi,kwa hiyo sasa sifahamu maendeleo ya mradi"alisema Nyawazwa.

Sasa hapa cha kujiuliza ni nani alitangaza tenda,ni kampuni ya Jitegemee?Au ni TPA kupitia wizara ndio waliotangaza tender na jitegemee wakaomba hiyo tender?

Msingi wa swali langu ni hii kauli kuwa "wizara ilipeleka maombi ya tender" kitu kinachomanisha kuwa ni kampuni ya Jitegemee ndio ilitangaza tender!

Je ni kweli kampuni hii ya Jitegemee ilitangaza hiyo tender?

Kwaa taarifa zaidi, soma gazeti la Mwananchi la leo.

Nape tupe ufafanuzi wa mkanganyiko huu.
 
Pole sana mkuu, sure una tatizo kubwa, tena SIO dogo, Na watu wengi hawajui dalili Za magonjwa ya kiakili.. Hata mgonjwa Wa akili ukimtamkia wewe ni mgonjwa wa akili hawezi kukubali halikadhalika sitegemei ukubali lakini sure I am telling you jaribu kumwona mtaalam wa psychiatric unaweza kuanza dozi kabla hali haijawa mbaya..ASANTE NA KWAHERI ni kujidhalilisha kuendelea ku-urge Na kiumbe asiyeelewa Hata kile anachokiandika.. Illusions wengi sana humu

Mawazo ya ki-bavicha haya!!!
 
nape bhana, teh teh you never change..
kaka kipindi flani nlikuonanaga unaongea huku unapiga kifua kwa 'tambo' na jeuri ya 'ulevi wa madaraka' kwamba unawapa mafisadi siku 30 tu la sivyo utawatimua kwenye chama kwa aibu. vipi mkulu, miaka inaenda tu tunakuona umefyata???
alafu nlishawahi kukuona kwenye kipindi fulano cha tv (eatv) unahojiwa huku unapiga gitaa....mi nadhani ulifaa sana kuwa mwanamuziki, coz siasa huwezi kabisa kaka, na wala hustahili kushika nafasi yoyote nyeti kwenye nnchi hii labda huko sisiem maana wote wako hoi eti wewe kidogo ndio wanakuona unaafadhali.. teh teh teh sisiem bhana!

aya bhana kaka nape asante kwa 'katopic' haka, msalimie nchemba mwambie tunasubiri ule mkanda mwingine wa wale 'magaidi' ambao wamekuwa wanapanga mvua zinyeshe sana mpaka tunahama huku kwetu..
 
CCM walizoea kujichotea hela za umma na huu ni mwendelezo ulio wazi. Hivi zile za EPA ziliisha lini mpka waanze kufisadi maeneo mengine?
 
Mkuu, hapa ni magumashi tuu. Baada ya kusoma uzi huu,nilimpigia simu Mzee wangu mmoja ambaye ni mjumbe wa NEC ya CCM. Kwa vile nilikuwa nafahamu kuwa yeye sio kizazi cha digital nilijua atakuwa hajasoma au kusikia mtanange huu na majibu ya Nape.Nilipomwambia hiyo kampuni yenu ya Jitegemee Trading Company Ltd mbona inapendelewa! Mzee kaja juu na kuikana kuwa hiyo kampuni sio ya CCM. Nikamwambia huelewi wewe! Kaapa na kusema yeye ni mjumbe wa NEC hiki ni kipindi cha pili asijue Kampuni za Chama wakati wao ndio wenye chama?Swali: jee si kweli kuwa Jitegemee inajulikana kwa wachache tuu kama sehemu ya kufanyia magumashi yao? Iweje Wajumbe wa NEC ambacho ni kikao cha juu cha Chama wawe hawajui uwepo wa Kampuni hiyo mpaka Chadema wawazindue? Niwaambie wana CCM,chama hicho sio chenu,CCM ina wenyewe!Hata haya mavuvuzela yanayopiga mayowe hapa JF nina hakika hakuna hata mmoja aliyekuwa anajua kuwa kampuni hiyo ni ya CCM, ila Chadema wakiwatoa tongotongo wanafyatuka na matusi na kauli za kuchanganya mambo kama alivyo changanya mambo Senior Resident Vuvuzela Nape
...labda Mzee wako huyo ndio type ya wale wanaolala kwenye vikao na wavivu wa kusoma taarifa zilizo kwenye makabrasha, asamehewe bure tu kwa kutojua mali za chama chake ila mshauri kuwa ni vyema sasa ajiuzulu, kwa sababu kuwa kwenye vikao kwa wajumbe useless kama yeye ni hasara kwa chama chake na taifa kwa ujumla...
 
Wow!!! Jamaa anaandika kama anaongea vichochoroni, Mzumbe mmetuangusha
 
Heshima kwenu wanabodi,

Jana kuna uzi ulianzishwa hapa JF ambao una husu JITEGEMEE TRADING COMPANY LTD ambayo imepatiwa zabuni TPA yenye thamani ya 10 bili.Swali ambalo lilikuwa linagonga vichwa vya wanadau ni mchakato wa upatikanaji wa tenda au zabuni hiyo. Swali la pili likuwa ni nani mmiliki wa hiyo kampuni. Hatimaye leo Nape kupitia Press release yake amethibitisha kuwa kampuni tajwa inamilikiwa na CCM. kusoma hiyo Pres release gonga hapa.
Scribd

Naomba kuwasilisha
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
​

...................Aidha mazingira wanayopitia kwasasa hayawapi uhalali wa kuwa wavivu wa kufikiri ...................

.....................Na huu ni mwendelezo wa Chadema kutumiwa na mafisadi katika kutimiza mambo yao. Kutumika huku kunasukumwa na kiu yao ya kushika dola kwa gharama yoyote. Watanzania tuwapuuze na kuwaepuka.

Imetolewa na:-

Nape Moses Nnauye, ---
KATIBU WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA,
ITIKADI NA UENEZI
04/04/2013

Hiki ni chama changu huyu ni katibu mwenezi wangu. Kwa wajibu wake ameanza vizuri kujitetea kama nilivyotegemea lakini hapo mwishoni sasa kuna taabu. Taabu kubwa kabisa ambayo inatufanya tusirudishe heshima inayotafutwa.

Kwa nini matusi ya aina hii? Haya ni maneno ambayo tunayatumia kule shule za sekondari. Kwamba anayekushambulia unampa matusi yanayoitwa eti pointi.

Mtiririko wa maelezo ya mwanzo hata kama yangekuwa ni uongo yangejenga heshima kwa wasiyokuwa wana CCM lakini kwa kuanzisha matusi.... hapana naona bado nafasi nyingi za uongozi ziko wazi.
 
Jana Aprili 3, 2013, mmoja wa Viongozi wa ngazi ya juu wa CHADEMA alitoa tuhuma dhidi ya Chama Cha Mapinduzi kuwa kupitia kampuni ya Chama ya Jitegemee Trading Company, CCM imeingia mkataba na Mamlaka ya Bandari nchini (TPA) kwenye mradi wa upanuzi wa Bandari kavu kwa kutumia eneo la SUKITA lililopo maeneo ya makutano ya barabara ya Kawawa na Mandela ambalo ni mali ya CCM.

Tuhuma hizi zimechapishwa leo na baadhi ya vyombo vya habari na hasa TanzaniaDaima zikidai “CHADEMA wameibua unaoitwa ufisadi wa Mwakyembe wa kuipa CCM zabuni ya kupanua bandari”.

Kiongozi huyo wa CHADEMA alikwenda mbali kwa kuishutumu Wizara ya Uchukuzi na Waziri wake Dokta Harrison Mwakyembe kwa madai ya kukiuka taratibu na kutoa zabuni ya upanuzi wa bandari ya Dar es salaam kwa CCM kinyume na taratibu za manunuzi jambo ambalo ni uongo.

Ukweli ni kwamba Kampuni ya Jitegemee Trading Company ni mali ya CCM, na pia ni kweli kuwa kiwanja kilichotajwa ni mali ya CCM kilichokombolewa kutoka zilizokuwa mali za SUKITA ambayo pia ilikuwa kampuni ya CCM.

Lakini TPA na Jitegemee mpaka sasa hawajaingia mkataba wowote. Eneo hilo limeombwa na wawekezaji wengi wakiwemo TPA na masharti waliyopewa waombaji wote ni kuleta mapendekezo ya mipango yao ya kibiashara kabla ya kufikia uamuzi wa nani anawekeza kwa ubia na Jitegemee kwenye eneo hilo.
HADEMA kuwa ati ni zabuni iliyotolewa kwa kampuni ya Jitegemee na Mamlaka ya Bandari ni barua ya TPA kwenda Jitegemee wakiomba ridhaa ya kushirikiana kuliendeleza Eneo la kampuni hiyo ya Jitegemee lenye ukubwa wa zaidi ya ekta 100, katika mfumo wa ushirikiano yaani "Joint Venture" kupitia utaratibu wa PPP (Public, Private Partnership) jambo ambalo ni la kawaida sana kwani linafuata utaratibu na sheria zote husika.
Kama nilivyokwisha kusema Chama Cha Mapinduzi kinamiliki Kampuni ya Jitegemee, na kwamba pamoja na umiliki huo, kampuni hiyo imekuwa ikitekeleza shughuli za uwekezaji kwa muda mrefu kwa kufuata taratibu zote na sheria za nchi kwa ujumla.

Tunatambua kuwa CHADEMA kwasasa wanapitia wakati mgumu sana kisiasa kutokana na kuanza kuvuna walichopanda kwa muda mrefu katika siasa za nchi yetu.

Lakini pia tunatambua tabia ya viongozi wa Chama hicho ya kudandia kila gari linalopita bila kujua linakokwenda kwa kugeuza kila kinachofanyika nchini, ilimradi hakifanywi na wao basi ni haramu.

Hata hivyo mazingira haya wanayopitia hayawapi uhalali wa kuwa wavivu wa kufikiri kiasi cha kushindwa kutofautisha barua ya maombi ya kushirikiana kuendeleza eneo na mkataba!.

Aidha mazingira wanayopitia kwasasa hayawapi uhalali wa kuwa wavivu wa kufikiri kiasi cha kushindwa kujua kuwa kinachofanyika ni mawasiliano ya awali sana ya kusudio la kuendeleza eneo husika na hakuna taratibu zilizokiukwa.

Umbumbumbu wa aina hii unatia mashaka sana juu ya uwezo wao wa kufikiri na kupambanua mambo. Jambo moja wanaloonekana kulimudu ni uwezo wao wa kutunga uongo na kupanga machafuko. Na hii ndio siri ya watanzania kuwakataa kila kukicha na ndio siri ya kufa kwa chama hicho, kwani njia ya muongo ni fupi.

Lakini tunazo taarifa kuwa uongo huu wamelishwa na baadhi ya mafisadi waliotaka kutumia eneo hili la CCM kujaribu kukaa katikati ya mwekezaji yeyote atakayejitokeza na Jitegemee kwa lengo la kujinufaisha wao binafsi. Na huu ni mwendelezo wa Chadema kutumiwa na mafisadi katika kutimiza mambo yao. Kutumika huku kunasukumwa na kiu yao ya kushika dola kwa gharama yoyote. Watanzania tuwapuuze na kuwaepuka.
CCM inachukua nafasi hii kuipongeza Wizara ya Uchukuzi kwa kazi nzuri inayoendelea kuifanya chini ya Dr. Harrison Mwakyembe hasa ya kuongeza ufanisi kwenye bandari yetu ya Dar es salaam. Tunawataka wasikatishwe tamaa na mafisadi wachache, wachape kazi kwa uzalendo huohuo waliouonesha.

Imetolewa na:-



Nape Moses Nnauye,
KATIBU WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA,
ITIKADI NA UENEZI
04/04/2013

Tumeshawazoea kwa kukanusha ukweli,itajulikana tu nyie subirini
 
Kweli ulevi wa madaraka ni mbaya sana. Hivi huyo Nepi haoni a conflict of interest kwa kampuni inayomilikiwa na "chama twawala" kushiriki kwenye mchakato wa zabuni na kampuni binafsi!!!! Katika mazingira ya rushwa na ufisadi yaliyopo mchakato huo unawezaje kuwa fair?!? Huyu Nepi haoni hilo!!! Au ni umbururu wa akili uliokolezwa na jeuri ya kifisadi!!! Anyway, hawa watu siku zao zipo ukingoni na niseme waziwazi hapa kwamba jeuri hiyo na Nepi ni mojawapo ya vichocheo vya wananchi kuendelea kuchukia hiki chama kinachochungulia kaburi.

Nawashukuru cdm kwa kuibua suala hili linaloonyesha sura halisi ya ccm.
 
Nnape, tatizo unakurupuka bila kujua nini kinaendelea ,

1. Ni kuwa kwenye kikao cha mamlaka ya Bandari kilichoketimwezi Machi tayari walishatenga fedha kiasi cha shilingi bilioni kumi za kitanzania kwa ajili ya kuwalipa CCM na baadhi ya wajumbe walipinga sula hilo kwa hoja kuwa hapakuwa na tenda wala utaratibu uliofuatwa ili kuipatia kampuni hiyo ya CCM tenda , kampuni hii inasimamiwa na Peter MAchunde, Sam Mapande et al, na ndio inajenga ukumbi wa kisasa kule Dodoma ( Jitegemee)

2. Chadema , haiwezi kukaa kimya tena mpaka yatokee yale ya Deep Green , Tangold na wenzake ambao unawajua vizuri, sasa kila hatua itafuatiliwa kikamilifu kuelekea 2015 kwani Chadema wanajua kuwa tangu 1995 mmekuwa mkijichotea fedha za walipa kodi kwa ajili ya chaguzi kama ifuatavyo,
1995 ......zimbabwe na Malaysia kwa IPTL .....WAliofanikisha dili hilo ni Marehemu Kolimba na Abdalah Kigoda.

2000.......aggreko, Wartsila, Barrick Gold et all

2005....... BOT kupitia Tangold, Deep Green, Meremeta, wahusika wakuu humu walikuwa Chenge, GRey Mgonja,IMMA Advocates ,et all

2010......elections mnajua mlivyochota Hazina, zikaenda Canada kuchapisha mabango, hamkulipia kodi magari banadarini nk.......

2015 ......mmeqnza na Bandari, Mikataba ya Kichina 17 etc


Yapo mengi nafikiri ni suala la muda tuu.....

Ze Marcopolo UPOOOOOOOOOOOOOO,,,,,,,,
 
Back
Top Bottom