Nape apata aibu Serengeti


USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Likes
6
Points
135
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 6 135
katibu wa itikadi na uenezi wa ccm bwana nape nnauye leo amepata aibu ya kuzomewa vibaya hapa serengeti alipokuja kumnadi mgombea wa udiwani wa ccm,mkasa ulianza pale alipoanza kusema kwamba chadema ni chama cha wahuni amezomewa vibaya mpaka mkutano ukavunjika.
 
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
2,572
Likes
2
Points
0
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
2,572 2 0
na bado walitakiwa wampige na sox
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,497
Likes
221
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,497 221 160
Next time afanye homework yake ya mahali anapokwenda na watu huko wana mtazamo gani. Hivi leo kote Mara huwezi kusema Chadema ni wahuni ukaeleweka.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Wananchi saizi wameamka sana wana kiu na mageuzi bila kujali kama mageuzi hayo yatawasaidia au laa. Ona Zambia na kama CCM haitakuwa makini hali itakuwa mbaya uchaguzi ujao 2015.
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Hukufanikiwa kupata picha kusupport haya na hali ilivokuwa? Tafadhali mkuu
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,591
Likes
1,980
Points
280
Age
31
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,591 1,980 280
Hizo ni propaganda za kishetani.Nimepewa taarifa mkutano ulikuwa wa mafanikio.halafu kupeana matumaini humu yasiokuwepo tunajidhalilisha na CDM kwa njia hii ya majungu haitasalimika.igunga mtatoka patupu na hapo mtajua kelele za humu hazina effect.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,497
Likes
221
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,497 221 160
Hizo ni propaganda za kishetani.Nimepewa taarifa mkutano ulikuwa wa mafanikio.halafu kupeana matumaini humu yasiokuwepo tunajidhalilisha na CDM kwa njia hii ya majungu haitasalimika.igunga mtatoka patupu na hapo mtajua kelele za humu hazina effect.
Mwita 25,
Umepewa taarifa na nani?
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,731
Likes
44,999
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,731 44,999 280
Hizo ni propaganda za kishetani.Nimepewa taarifa mkutano ulikuwa wa mafanikio.halafu kupeana matumaini humu yasiokuwepo tunajidhalilisha na CDM kwa njia hii ya majungu haitasalimika.igunga mtatoka patupu na hapo mtajua kelele za humu hazina effect.
Sure mkutano ulikua na mafanikio kimaudhurio ila Nape alivyothubutu kusema CDM ni wahuni umati wote ulilipuka na kumzomea Nape na mkutano ukavunjika kwa sababu wahudhuriaji wote walikua ni CDM nawalikuja kusoma ramani. Nape amekua kichefuchefu kwa jamii yote inayopenda mabadiliko.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
katibu wa itikadi na uenezi wa ccm bwana nape nnauye leo amepata aibu ya kuzomewa vibaya hapa serengeti alipokuja kumnadi mgombea wa udiwani wa ccm,mkasa ulianza pale alipoanza kusema kwamba chadema ni chama cha wahuni amezomewa vibaya mpaka mkutano ukavunjika.
asante mungu
 
mpiganiahaki

mpiganiahaki

Senior Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
158
Likes
34
Points
45
mpiganiahaki

mpiganiahaki

Senior Member
Joined Apr 28, 2011
158 34 45
Kama Nape mwanaume, mbona hakuthubutu kusema hivyo wakati alipokuja Moshi kama asingeondoka na ngeu!
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
170
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 170 160
Kama kweli alikuwa mwanaume c angekuja ile juzi hp kwe2 A town ajuwe kilichomnyoa kanga ndege manyoa ya shingo. Hata kule Serengeti wa2 wameshadamka kitambo.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
103
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 103 145
halafu anakuja jf kulalama anasemwa vibaya. Hana akili
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Huyu dogo ameanza kuwa na akili za kizee! Alifikiri anaongea na wananchi wa Msoga!? Nchi imewashinda, wananchi hawataki story. Wanataka kusikia mambo ya msingi na sio upuuzi na propaganda! Ingekuwa Moshi wangempopoa mawe.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,700
Likes
1,864
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,700 1,864 280
Hii habari imepostiwa saa 6 usiku kwa saa za bongo. Ulikuwa wapi kupost tangu muda wa tukio? Au mkutano ulivunjika usiku? Hii source siiamini kabisa
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Hizo ni propaganda za kishetani.Nimepewa taarifa mkutano ulikuwa wa mafanikio.halafu kupeana matumaini humu yasiokuwepo tunajidhalilisha na CDM kwa njia hii ya majungu haitasalimika.igunga mtatoka patupu na hapo mtajua kelele za humu hazina effect.
Maskini Mwita25! Ndio maana ndugu zako wanakukataa. Hawataki kabisa kusikia propaganda za ccm ambazo wewe ndio zinakupa kula!?
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Hizo ni propaganda za kishetani.Nimepewa taarifa mkutano ulikuwa wa mafanikio.halafu kupeana matumaini humu yasiokuwepo tunajidhalilisha na CDM kwa njia hii ya majungu haitasalimika.igunga mtatoka patupu na hapo mtajua kelele za humu hazina effect.
Maskini Mwita25! Ndio maana ndugu zako wanakukataa. Hawataki kabisa kusikia propaganda za ccm ambazo wewe ndio zinakupa kula!?
 
H

Honey K

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2008
Messages
629
Likes
2
Points
0
Age
41
H

Honey K

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2008
629 2 0
katibu wa itikadi na uenezi wa ccm bwana nape nnauye leo amepata aibu ya kuzomewa vibaya hapa serengeti alipokuja kumnadi mgombea wa udiwani wa ccm,mkasa ulianza pale alipoanza kusema kwamba chadema ni chama cha wahuni amezomewa vibaya mpaka mkutano ukavunjika.
Igwa,
WATAKA WATU WAKUIGE KWA UONGO??? KUJIFARIJI HUMU NDIKO KUNAKOANGAMIZA BAADHI YA VYAMA VYA UPINZANI. UKWELI HATA KAMA UNAUMA NI BORA KUUCHUKUA KAMA ULIVYO.... KUWA MKWELI, JANA KAFANYA MBOWE HAPA UWANJA HUUHUU WAAMBIE UKWELI WENZIO JINSI MKUTANO WANGU ULIVYOZIDI WA MBOWE KWA MBALI SANA NA JINSI WATU BAADA YA KUSIKIA UKWELI WALIVYO REACT KWA CDM....
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Igwa,
WATAKA WATU WAKUIGE KWA UONGO??? KUJIFARIJI HUMU NDIKO KUNAKOANGAMIZA BAADHI YA VYAMA VYA UPINZANI. UKWELI HATA KAMA UNAUMA NI BORA KUUCHUKUA KAMA ULIVYO.... KUWA MKWELI, JANA KAFANYA MBOWE HAPA UWANJA HUUHUU WAAMBIE UKWELI WENZIO JINSI MKUTANO WANGU ULIVYOZIDI WA MBOWE KWA MBALI SANA NA JINSI WATU BAADA YA KUSIKIA UKWELI WALIVYO REACT KWA CDM....
Mkuu Nape kulinganisha mikutano yenu na CHADEMA ni kama kulinganisha apples and bananas maana nyie ni mafundi wa kukusanya watu kutoka vijijini kwa malori, kuwapa kofia, vilemba na vitenge na pia burudani kwa sanaaaaa. Sasa kama haya nnayosema hayakuwepo basi ni kweli ulimpiku Mbowe japo siamini mpaka nione ushahidi. Mwaga picha mkuu!! Halafu kumbuka uliniahidi mwisho wa wiki kwamba unaelekea Igunga na seriously nikabet $100 kama kweli tutakuona Igunga ukihutubia mkutano wa kampeni vp imekuwaje mbona mara Mwanza sasa Serengeti. I am very serious na hiyo $100.
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Likes
12
Points
0
Age
20
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 12 0
Pole sana Nape. Yani baada ya kukosa Perdiem za IGUNGA ndo umeamua kujitengenezea kajisafari ka huko Serengeti!!
 

Forum statistics

Threads 1,213,377
Members 462,055
Posts 28,475,930