Joseverest
JF-Expert Member
- Sep 25, 2013
- 53,331
- 72,643
Amina amina my DadaSina my kaka but naamini yupo mungu aliyeniandalia special wa kwangu mwenyewe!!!
Sent from my iDevice using Tapatalk
Amina amina my DadaSina my kaka but naamini yupo mungu aliyeniandalia special wa kwangu mwenyewe!!!
YeahAmina amina my Dada
Sent from my iDevice using Tapatalk
[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]Yeah
Uchikuu mwema ngoja nikatafute usingizi whatsap[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]
Sent from my iDevice using Tapatalk
Kesho unitafute tuongee sistaUchikuu mwema ngoja nikatafute usingizi whatsap
Poa broo, mbn whatsap km umenipiga pinKesho unitafute tuongee sista
Sent from my iDevice using Tapatalk
Yaliwahi kukukuta mkuu?[emoji23] [emoji23] [emoji23]Hauna chako hapo mkuu
[emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120]
Special wa kwako mwenyewe ni Mondray![emoji23] [emoji23] [emoji23]Sina my kaka but naamini yupo mungu aliyeniandalia special wa kwangu mwenyewe!!!
tabia ya kutumia uzi wa mtu kuchati na mtu mwingine mambo yenu binafsi hua inaboa sana mwanaKesho unitafute tuongee sista
Sent from my iDevice using Tapatalk
Km wewe huchepuki nayeye hachepuki sawa ,, ila km wewe unachepuka lkn ndo mwanamke unayempenda ,Basi nayeye uko atapigwa tuuu..Mimi nina mchumba anatarajia kwenda Chuo Kikuu, sasa anasema nimsubiri. Je, itawezekana kumuoa au atabadilika?
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuuu hata ivo bado atagongwa tuuu...lkn akirudi ndo anajifanya katulia..Hapo huna mchumba tena kijana, wakisha enda chuo andika maumivu..
Hubadilika tabia pindi wafikapo chuo yaani ataenda kukutana na wenye hadhi kubwa na vishawishi vya hapa na pale........
Labla kama wewe unafanya kazi BOT, na Baba yako ni mmiliki wa Oilcom na Mama yako anafanya kazi Bank ya dunia hapo ndiyo hatakusaliti hata kidogo.....
Otherwise jiandae kwa msiba.....
Hapana ila kwa rafiki yangu aiseeYaliwahi kukukuta mkuu?[emoji23] [emoji23] [emoji23]