Mtoto mzuri [emoji8] [emoji8] [emoji7] [emoji41]Sio wako tena huyo
Piga mimba kwanza, akigoma tafuta mwingine maana utakuwa umeshaliwaMimi nina mchumba anatarajia kwenda Chuo Kikuu, sasa anasema nimsubiri. Je, itawezekana kumuoa au atabadilika?
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo huna mchumba tena kijana, wakisha enda chuo andika maumivu..
Hubadilika tabia pindi wafikapo chuo yaani ataenda kukutana na wenye hadhi kubwa na vishawishi vya hapa na pale........
Labla kama wewe unafanya kazi BOT, na Baba yako ni mmiliki wa Oilcom na Mama yako anafanya kazi Bank ya dunia hapo ndiyo hatakusaliti hata kidogo.....
Otherwise jiandae kwa msiba.....
seriously??
Kaka siyo vizuri kumtisha mwenzio km nichaguo lake atamsubiriHauna chako hapo mkuu
Maisha ya chuo sio ya mchezomchezo, atakutana na wataalam na atamsahau jamaa SIMTISHI KABISA ILA NDIO HALI HALISIKaka siyo vizuri kumtisha mwenzio km nichaguo lake atamsubiri
we mfariji ila ni mara chache hutokeaAnaweza akakusubiri/anaweza akabadilika
Vice versa is true
Ndio mkuuseriously??
Sent From My iDevice using Jamii Forums Auto-reply Mobile App