Napata wasiwasi na mchumba wangu aendae chuo kikuu

Napata wasiwasi na mchumba wangu aendae chuo kikuu

Siyo wrote wanashawishika, upendo wa kweli na uaminifu ni nguzo tosha
Siku hizi kuna upendo wa kweli my sista??? wachache sana

Sent From My iDevice using Jamii Forums Auto-reply Mobile App
 
Hapo huna mchumba tena kijana, wakisha enda chuo andika maumivu..

Hubadilika tabia pindi wafikapo chuo yaani ataenda kukutana na wenye hadhi kubwa na vishawishi vya hapa na pale........

Labla kama wewe unafanya kazi BOT, na Baba yako ni mmiliki wa Oilcom na Mama yako anafanya kazi Bank ya dunia hapo ndiyo hatakusaliti hata kidogo.....


Otherwise jiandae kwa msiba.....
Hahahaha kweri aiseee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom