Napata mashaka mno na CHADEMA, wamelegeza msimamo wao?

Napata mashaka mno na CHADEMA, wamelegeza msimamo wao?

ngara23

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2019
Posts
16,850
Reaction score
39,806
Kwa ufahamu wangu japo mdogo naona chadema wameregeza kamba kwenye hoja na misimamo Yao

Kwadababu

1. Kushangilia ushindi fake wa kuruhusuwa kufanya siasa.
Naona mtandao viongozi wa Chadema wakifurahi mno.

Hivi hawa akina Heche wanaona ati mahakama imewatendea haki?😂

2. Media tour ya Heche pale Wasafi

Nilimuona Heche kwenye facial
expression akiwa na furaha na ahadi.

Niliona kama ipo programmed
Aliongea mambo kama layman kabisa.

Uso huongeza kuliko maneno

3. Heche anahamisisha Lissu kuachiwa. Hivi Heche hajui utaratibu wa mahakama kuwa kesi ilifika mahakamani laZima isikilizwe na ifike mwisho
Hukumu haijatoka, makamu anaomba Lissu aachiwe

4. Heche alikuwa anakubali maridhiano kiaina.
Hili lilinishtua kidogo

Tushaweka msimamo, maridhiano hadi, waliouwa wajulikane na wawajibishwe, Samuya ajiuzulu na uchaguzi urudiwe
Heche amesahau yote haya saiv anajichekesha anaongelea usenge wa maridhiano redioni

5 Nilishtuka kuona magazeti na media zinatangaza habari za chadema Kwa bashasha
Hii ilinishtua kidogo

6 Ombi la Heche litakubaliwa na Lissu ataachiwa

7 Samuya hatajiuzulu na uchaguzi hautaridiwa Kwa kifupi hapa Kuna changa la macho

8 Tume itatoa majibu ya kinafiki kuikandia serikali kiaina na kuitaka serikali imuachie Lissu na Serikali itakeleza hilo agizo la tume
 
Screenshot_20260417-113057~2.png
 
Hata mimi nimeshangaa, Chadema wasifikiri wale watu waliandamana kwa ajili yao, wale ni watu waliochoshwa na maovu ya ccm na chadema wakifanya kosa kuingia kwenye maridhiano damu za watanganyika waliokufa hazitawaacha salama
Polepole, Soka, Mdude na wengineo hawqjulikani walipo na bado wanatakq kuingia kwenye maridhiano.
 
Kwa ufahamu wangu japo mdogo naona chadema wameregeza kamba kwenye hoja na misimamo Yao

Kwadababu

1. Kushangilia ushindi fake wa kuruhusuwa kufanya siasa.
Naona mtandao viongozi wa Chadema wakifurahi mno.
Hivi hawa akina Heche wanaona ati mahakama imewatendea haki?😂

2. Media tour ya Heche pale Wasafi
Nilimuona Heche kwenye facial expression akiwa na furaha na ahadi.

Niliona kama ipo programmed
Aliongea mambo kama layman kabisa.

Uso huongeza kuliko maneno

3. Heche anahamisisha Lissu kuachiwa.
Hivi Heche hajui utaratibu wa mahakama kuwa kesi ilifika mahakamani laZima isikilizwe na ifike mwisho
Hukumu haijatoka, makamu anaomba Lissu aachiwe

4. Heche alikuwa anakubali maridhiano kiaina.
Hili lilinishtua kidogo
Tushaweka msimamo, maridhiano hadi, waliouwa wajulikane na wawajibishwe, Samuya ajiuzulu na uchaguzi urudiwe
Heche amesahau yote haya saiv anajichekesha anaongelea usenge wa maridhiano redioni

5 Nilishtuka kuona magazeti na media zinatangaza habari za chadema Kwa bashasha
Hii ilinishtua kidogo

6 Ombi la Heche litakubaliwa na Lissu ataachiwa

7 Samuya hatajiuzulu na uchaguzi hautaridiwa Kwa kifupi hapa Kuna changa la macho

8 Tume itatoa majibu ya kinafiki kuikandia serikali kiaina na kuitaka serikali imuachie Lissu na Serikali itakeleza hilo agizo la tume
Nasikia chadema wameingizwa kwenye mfumo.
 
Kwa ufahamu wangu japo mdogo naona chadema wameregeza kamba kwenye hoja na misimamo Yao

Kwadababu

1. Kushangilia ushindi fake wa kuruhusuwa kufanya siasa.
Naona mtandao viongozi wa Chadema wakifurahi mno.
Hivi hawa akina Heche wanaona ati mahakama imewatendea haki?😂

2. Media tour ya Heche pale Wasafi
Nilimuona Heche kwenye facial expression akiwa na furaha na ahadi.

Niliona kama ipo programmed
Aliongea mambo kama layman kabisa.

Uso huongeza kuliko maneno

3. Heche anahamisisha Lissu kuachiwa.
Hivi Heche hajui utaratibu wa mahakama kuwa kesi ilifika mahakamani laZima isikilizwe na ifike mwisho
Hukumu haijatoka, makamu anaomba Lissu aachiwe

4. Heche alikuwa anakubali maridhiano kiaina.
Hili lilinishtua kidogo
Tushaweka msimamo, maridhiano hadi, waliouwa wajulikane na wawajibishwe, Samuya ajiuzulu na uchaguzi urudiwe
Heche amesahau yote haya saiv anajichekesha anaongelea usenge wa maridhiano redioni

5 Nilishtuka kuona magazeti na media zinatangaza habari za chadema Kwa bashasha
Hii ilinishtua kidogo

6 Ombi la Heche litakubaliwa na Lissu ataachiwa

7 Samuya hatajiuzulu na uchaguzi hautaridiwa Kwa kifupi hapa Kuna changa la macho

8 Tume itatoa majibu ya kinafiki kuikandia serikali kiaina na kuitaka serikali imuachie Lissu na Serikali itakeleza hilo agizo la tume
Unasoma upotoshaji wa wanaccm huku mitandaoni, hadi unatumia upotoshaji huo kama sehemu ya mashaka yako. Lisu hajaombewa kutoka gerezani, bali anatakiwa aachiwe maana waliomfungulia kesi wameshindwa kuendelea na kesi. Ingekuwa kesi inaendelea kisha Heche akataka kesi isimame Lisu aachiwe, hapo shaka yako ingekuwa na msingi.

Lisu ameweka masharti saba, nadhani huyajui. Hakuna popote Lisu anataka akae gerezani ili ww uamini yeye ni mpiganaji, siku zote kajitetea kwenye kesi yake hadi amewashinda, ila kwa sasa anakomolewa. Je unataka aendelee kukaa kimya ama wanacdm wakae kimya hadi serekali iamue kuendelea na kesi? Ni hivi juzi Heche kasema Lisu asipotendewa haki, cdm watafanya maandamano kutaka aachiwe. Je hilo hukusikia?
 
Unasoma upotoshaji wa wanaccm huku mitandaoni, hadi unatumia upotoshaji huo kama sehemu ya mashaka yako. Lisu hajaombewa kutoka gerezani, bali anatakiwa aachiwe maana waliomfungulia kesi wameshindwa kuendelea na kesi. Ingekuwa kesi inaendelea kisha Heche akataka kesi isimame Lisu aachiwe, hapo shaka yako ingekuwa na msingi.

Lisu ameweka masharti saba, nadhani huyajui. Hakuna popote Lisu anataka akae gerezani ili ww uamini yeye ni mpiganaji, siku zote kajitetea kwenye kesi yake hadi amewashinda, ila kwa sasa anakomolewa. Je unataka aendelee kukaa kimya ama wanacdm wakae kimya hadi serekali iamue kuendelea na kesi? Ni hivi juzi Heche kasema Lisu asipotendewa haki, cdm watafanya maandamano kutaka aachiwe. Je hilo hukusikia?
Lissu anatokaje gerezani ikiwa kesi yake haitafika mwisho na kutolewa hukumu.

Heche anataka nani amtoe mahabusu gerezani?
Rais anamsahe mfungwa na sio mahabusu
Mahakama viongozi wasiojielewa wanashangilia ndo hizo zinamuonea Lissu.
Hivi Heche anajielewa kweli?

Vijana wa Tanganyika wameuwa, yeye anaongelewa habari ya maridhiano na CCM?
Watanganyika tuna hasira mno vijana wetu zaidi ya 10,000 wameuwa kutetea haki halafu Heche anabwabwaja maridhiano?

Ili maridhiano yafanyike laZima waliouwa Watanganyika wawajibishwe, Samuya ajiuzulu, katiba mpya, tume huru ya uchaguzi, na uchaguzi urudiwe.
 
Kwa ufahamu wangu japo mdogo naona chadema wameregeza kamba kwenye hoja na misimamo Yao

Kwadababu

1. Kushangilia ushindi fake wa kuruhusuwa kufanya siasa.
Naona mtandao viongozi wa Chadema wakifurahi mno.
Hivi hawa akina Heche wanaona ati mahakama imewatendea haki?😂

2. Media tour ya Heche pale Wasafi
Nilimuona Heche kwenye facial expression akiwa na furaha na ahadi.

Niliona kama ipo programmed
Aliongea mambo kama layman kabisa.

Uso huongeza kuliko maneno

3. Heche anahamisisha Lissu kuachiwa.
Hivi Heche hajui utaratibu wa mahakama kuwa kesi ilifika mahakamani laZima isikilizwe na ifike mwisho
Hukumu haijatoka, makamu anaomba Lissu aachiwe

4. Heche alikuwa anakubali maridhiano kiaina.
Hili lilinishtua kidogo
Tushaweka msimamo, maridhiano hadi, waliouwa wajulikane na wawajibishwe, Samuya ajiuzulu na uchaguzi urudiwe
Heche amesahau yote haya saiv anajichekesha anaongelea usenge wa maridhiano redioni

5 Nilishtuka kuona magazeti na media zinatangaza habari za chadema Kwa bashasha
Hii ilinishtua kidogo

6 Ombi la Heche litakubaliwa na Lissu ataachiwa

7 Samuya hatajiuzulu na uchaguzi hautaridiwa Kwa kifupi hapa Kuna changa la macho

8 Tume itatoa majibu ya kinafiki kuikandia serikali kiaina na kuitaka serikali imuachie Lissu na Serikali itakeleza hilo agizo la tume
Ila keyboard warriors huwa mnanufurahisha sana..
Tena usikute wewe ninyericko au mzee wa visungura Mrema mbunge wa segerea
 
Lissu ana familia yake pia kama wewe. Usifurahie baba wa familia kukaa gerezani huku wewe ukipost uharo hapaJF pembeni wanafamilia wakifurahia uwepo wako. Tanzania ni nchi huru na hakuna kitu cha kupambania. Kwa vyovyote Lissu na Heche wamegundua walipoteleza ndo maana wako tayari kwa mazungumzo. Ninamsihi Mama Samia amteue Lissu kuwa mwenyekiti wa bodi ya parole.
 
Lissu ana familia yake pia kama wewe. Usifurahie baba wa familia kukaa gerezani huku wewe ukipost uharo hapaJF pembeni wanafamilia wakifurahia uwepo wako. Tanzania ni nchi huru na hakuna kitu cha kupambania. Kwa vyovyote Lissu na Heche wamegundua walipoteleza ndo maana wako tayari kwa mazungumzo. Ninamsihi Mama Samia amteue Lissu kuwa mwenyekiti wa bodi ya parole.
Ubongo wa bata 🦆
Yaani mfanyie dhulumat Lissu halafu mtake chadema waombe huruma

Kama ni mhaini mpeleke mahakamani apate haki yake huko

Hii ni nchi ya utawala wa sheria
 
Gerezani siyo mahali salama, kama kuna fursa ya kumtoa aliye gerezani ni vema atolewe.
Kama kuna madai yaendelee wakati Lisu yuko huru mtaani.
Hata hivyo maamuzi ya kumtoa Lisu kwa njia ya maridhiano ni ya Lisu mwenyewe, kama mwenyewe hapendezwi na njia hiyo basi iachwe sheria ichukue mkondo wake.
 
Back
Top Bottom