Naombeni ushauri wa kunijenga


T

Teckla Anne

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
7
Points
0
T

Teckla Anne

Member
Joined Nov 19, 2012
7 0
Jamani wana jamii forum kuna watu humu wanapenda jokes sana. Watu tupo serious then anatokea mtu anaku pm then mnaendelea na chat mnapeana contact alafu haraka anaenda tumia namba yako ili ajue jina lako halisi. sasa hiyo ndo maana halisi ya forum? kuweni wastaarabu.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,256
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,256 2,000
Hakupendi fullstop.
 
Tuko

Tuko

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Points
1,500
Tuko

Tuko

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 1,500
Jamani wana jamii forum kuna watu humu wanapenda jokes sana. Watu tupo serious then anatokea mtu anaku pm then mnaendelea na chat mnapeana contact alafu haraka anaenda tumia namba yako ili ajue jina lako halisi. sasa hiyo ndo maana halisi ya forum? kuweni wastaarabu.
Sasa bidada kama mmefikia hatua ya kupeana namba, kuna haja ya kufichana tena majina?
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Points
1,225
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 1,225
Don't take jf that much serious bana.
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 0
Sasa bidada kama mmefikia hatua ya kupeana namba, kuna haja ya kufichana tena majina?
Mhhhm afu cha ajabu, number imetolewa hata bila kujuana kwanza :biggrin1:
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,121
Points
1,250
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,121 1,250
Mbona wakati mnapeana namba hukuja kutuambia limebumburuka ndo waja tukusaidie????

Pole sana hapa watu hawako serious unavyofikiria bidada soma mazingira sawasawa usikurupuke. Washalizwa wengi sana humu huja na kusema kama wewe
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 1,250
Jamani wana jamii forum kuna watu humu wanapenda jokes sana. Watu tupo serious then anatokea mtu anaku pm then mnaendelea na chat mnapeana contact alafu haraka anaenda tumia namba yako ili ajue jina lako halisi. sasa hiyo ndo maana halisi ya forum? kuweni wastaarabu.
We kweli fake. Yani pamoja na kupeana number bado unataka asikujue jina lako?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,926
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,926 2,000
Wabongo wengi mpo nyuma sana kwenye uelewa wa ICT...
In a first place hukutakiwa kutoa namba yako kama hukutaka jina lako lijulikane....
Pili katika ulimwengu wa ICT, JF ni forum na sio dating site, hapa watu wana flow in and out kila dakika,huwezi jua who's real and vice versa...
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Hahahaaaaaaaaaaaa!!!!!! JF IS NEVER BORING!!!! Ulisahau kama simu zimesajiliwa? Mi sioni tabu kama mmekubaliana kuwasiliana eventually mngekuja kumeet na kuonana! WHATS THE BIG DEAL? Hata akijua unaitwa Mariam Juma wapo zaidi laki tano!!!!!!!!
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Points
1,225
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 1,225
Halafu wewe mbona umepotea sana hivyo??
Dah long time sana upo mtu wangu?yani mpaka tunakuwa wageni tena humu jukwaani.Maisha yalikua magumu ndugu yangu nikakimbia mjini nikawa nimepata kazi ya kulinda mnara wa voda mikumi na unajua ile kazi inavobana,ila kwasasa nimerudi mjini.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,121
Points
1,250
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,121 1,250
Dah long time sana upo mtu wangu?yani mpaka tunakuwa wageni tena humu jukwaani.Maisha yalikua magumu ndugu yangu nikakimbia mjini nikawa nimepata kazi ya kulinda mnara wa voda mikumi na unajua ile kazi inavobana,ila kwasasa nimerudi mjini.
Sasa nawewe hata kusema uongo hujui yaani uko chini ya mnara mtandao ni full kupatikana??? Haya kama kweli karibu sana
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,926
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,926 2,000
Unataka ushauri wa kukujenga ili nini??? Uwe mrefu kama PPF Tower au!!!
ulibug meeen kutoa namba ya simu...
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Points
1,225
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 1,225
umebana umeachia halafu bado walalamika,lol!!
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,641
Points
2,000
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,641 2,000
Cheezeni mambo mengne co mapenz!..
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,012
Points
1,225
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,012 1,225
Humu wengine tunakuja kujifunza,kuburudika,kucheka,kujua vitu
sasa dadaangu kama umekuja kutoa namba au kutafuta husbandi material humu,ndio matokeo yake hayo
unakutana na matapeli humu,angalia tu wasikuibie vi M-pesa vyako maana hawashindwi,pole!!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,809
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,809 2,000
Sasa haya ni malalamiko au nikuomba ushauri???????
 

Forum statistics

Threads 1,285,206
Members 494,498
Posts 30,853,682
Top