Naombeni ushauri: Je nitafute leseni ya sheria?

Naombeni ushauri: Je nitafute leseni ya sheria?

Adrinus

New Member
Joined
Jul 30, 2021
Posts
1
Reaction score
3
Nimesoma sheria, baada ya kumaliza nikarudi kijijini lakini sasa nikaona nachelewa kwenda shule ya sheria ya vitendo (law school), nimeamua kuja dar es salaam, nimefikia kwa rafiki yangu niliesoma nae chuo.

Nilipo nimeanza kutembea kwenye ofisi za kisheria(law firm) kutafuta nafasi ya kazi lakini sijafanikiwa sehemu nyingine napewa ahadi kuwa nitapigiwa simu..na rafiki yangu sasa hivi ananiona kama mzigo...naombeni ushauri katika hili kwani nina ndoto:

a) Yakusoma law school niwe na leseni yakupractice sheria
b) Pia niwe msaada kwa familia yangu
 
Samahani.

Msaada wako unaoutaka umejikita kwenye Ajira(kupatiwa fursa ya Ajira) au kuwezeshwa kwenda Law School?
 
Samahani.

Msaada wako unaoutaka umejikita kwenye Ajira(kupatiwa fursa ya Ajira) au kuwezeshwa kwenda Law School?
Huyu anatakiwa awe active kiuchumi mkuu, asiwe tegemezi kwanza. Kama hili litakuwa ndani ya uwezo wako mpe kazi.
Cc. mzabzab lete bodaboda hiyo
 
Pascal Mayalla alisoma law pia lakini hajawahai kukanyaga mahakamani.

Maisha ni mdundo cheza unavyopigwa, chiumbile Mungu cha kumemena, siyo lazima ufanye kazi za law jiongeze.
 
Nimesoma sheria, baada ya kumaliza nikarudi kijijini lakini sasa nikaona nachelewa kwenda shule ya sheria ya vitendo (law school), nimeamua kuja dar es salaam, nimefikia kwa rafiki yangu niliesoma nae chuo.

Nilipo nimeanza kutembea kwenye ofisi za kisheria(law firm) kutafuta nafasi ya kazi lakini sijafanikiwa sehemu nyingine napewa ahadi kuwa nitapigiwa simu..na rafiki yangu sasa hivi ananiona kama mzigo...naombeni ushauri katika hili kwani nina ndoto:

a)yakusoma law school niwe na leseni yakupractice sheria
b) pia niwe msaada kwa familia yangu
Njoo ujitolee ofisini kwangu wakat unasubiri kujiunga huko
 
Back
Top Bottom