Naombeni msaada wa haraka wanajamvii Tecno Y3 inanisumbua

Naombeni msaada wa haraka wanajamvii Tecno Y3 inanisumbua

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Posts
2,678
Reaction score
1,279
Habari zenu wakuu, nimepata tatizo kwenye simu yangu siwezi kuandika text yoyote, msg za kawaida, whatsapp na chochote kinachoitwa msg, yaani nikiingia kwenye uwanja wa msg, niki click pale sehemu ya kuandikia msg keyboard haitokei, ila emoticons na vingine vinaonekana, nimehangaika nayo sana sijapata suluhisho, msaada wenu wa haraka unahitajika kwa anayefahamu nini nifanye, natanguliza shukrani za awali
 
kwa kifupi unapoenda kununua simu tecno cio simu nzuri zina matatizo sana.
na hiyo ndo basi tena hata ukiwapelekea mizinguo kibao
 
Itakuwa hiyo keyboard ya simu imecorrupt, Nenda playstore search google keyboard then install na uiset as default keyboard
 
nenda setting then language and input kwenye keyboard angalia kama umeitick ifanye kazi
 
download third party keyboard tu toka playstore, nishawahi kuwa na LG G2 ilikuwa na tatizo hilo hilo ila baada ya kudownload keyboard mambo yakawa mpwito mpwito
 
Back
Top Bottom