naombeni msaada juu ya laptop yangu aina ya lenovo

Raoluoroliech

JF-Expert Member
Apr 15, 2019
601
1,000
hii laptop yangu aina ya lenovo nilimpa mtu atumie lakini baada ya kuirudisha nikiwasha kibatani cha kuwasha ndio hutoa mwanga na kisha inazima je ni imeharibika au watakuwa wamechomoa hard disk?
na je utajuaje kuwa laptop imechomolewa hard disk
 

Attachments

  • 20190707_123314.jpg
    File size
    420.9 KB
    Views
    15

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
25,555
2,000
hii laptop yangu aina ya lenovo nilimpa mtu atumie lakini baada ya kuirudisha nikiwasha kibatani cha kuwasha ndio hutoa mwanga na kisha inazima je ni imeharibika au watakuwa wamechomoa hard disk?
na je utajuaje kuwa laptop imechomolewa hard disk
Mkuu hard disk ikiwa haipo ingewaka then ikasema no bootable device ama neno linalofanania.

Huwezi Hata kufikia bios?
 

ymollel

JF-Expert Member
Aug 23, 2012
2,938
2,000
hiyo sio shida ya hard disk wala sio RAM. cha kufanya hapo jaribu kufanya RESET kwa kuchomoa CMOS battery na kuiacha komputer kwa muda kama nusu saa bila battery, bila cmos battery. natumaini itawaka
hii laptop yangu aina ya lenovo nilimpa mtu atumie lakini baada ya kuirudisha nikiwasha kibatani cha kuwasha ndio hutoa mwanga na kisha inazima je ni imeharibika au watakuwa wamechomoa hard disk?
na je utajuaje kuwa laptop imechomolewa hard disk
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom