Naombeni msaada juu ya hili swali kuhusu nelson mandela

lux

Member
Sep 16, 2013
27
45
Nikwanini Nelson Mandela aliwasamehe white people (Boers) baada ya kupata uhuru ikiwa wali watesa na kuwanyanyasa sana.
 

kimbendengu

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
4,369
2,000
Nikwanini Nelson Mandela aliwasamehe white people (Boers) baada ya kupata uhuru ikiwa wali watesa na kuwanyanyasa sana.

lux nenda jukwaa la greatthinkers kuna thread inayo elezea historia ya mandela au kuna mtu anaitwa nguruvi3 anakilakitu cha madiba.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom