Naombe tafsiri ya hiyo ndoto. nitafanyaje?

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Oct 23, 2016
1,091
2,000
Hapo vip!!

Kama kawaida binadamu huota ndoto mbali mbali lakini hii imetisha kidogo..

Leo nimeota nimesimama nje ya biashara yangu karibia na mlangoni..mara nikamuona nyoka anaingia ndani ya biashara yangu...kiukweli baadaya kushtuka usingizini nimekosa amani sana...

Nina imani humu kunawataalam mbali mbali..naombe tafsiri ya hiyo ndoto..na nitafanyaje..
 

covid 19

JF-Expert Member
May 9, 2014
1,753
2,000
Hapo vip!!

Kama kawaida binadamu huota ndoto mbali mbali lakini hii imetisha kidogo..

Leo nimeota nimesimama nje ya biashara yangu karibia na mlangoni..mara nikamuona nyoka anaingia ndani ya biashara yangu...kiukweli baadaya kushtuka usongizini nimekosa amani sana...

Nina imani humu kunawataalam mbali mbali..naombe tafsiri ya hiyo ndoto..na nitafanyaje..
Kwisha habari hapo ukizubaa Mambo yatahaeibika kabisaaaaa....
 

Kizibo

JF-Expert Member
Jul 3, 2018
2,597
2,000
Mimi leo nimeota radi zipo zinanyuka hatari. Yaani radi zilikuwa zinanyuka hadi socket breaker inaji-switch off.

Nyuka sanaaa

Sent from my Infinix X572 using JamiiForums mobile app
 

Masterplan

Senior Member
Dec 10, 2019
175
500
Jitahidi tu kuwa na Amani ila uwe makini kwenye Biashara yako,uangalie ni vitu gani unavifanya ambavyo vinaweza kupelekea Biashara yako kuyumba au Upande wa nguvu za giza hizo siamini sana ila ujitahidi kuongeza imani yako kwa kumuomba Mungu sana.
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
10,317
2,000
Kwani biashara yako iko mazingira yenye nyoka?
Maana ndoto Mara nyingi husadifu uhalisia..
 

ki29

Member
Oct 28, 2018
95
125
Kwa uelewa wangu nyoka na mbwa hawana maana nzuri ktk ndoto hata ktk vitabu vya dini kiumbe nyoka anaelezwa ki ubaya hvo basi, kuwa makini sana na mtu yoyote utakaye mpa kazi au kijana wako maana inaonesha kuna ubaya unataka kuingia ktk kazi yako na huo ubaya unatoka nje, kama huja mueka mtu basi usifanye hvo futa kabisa huo mpango na akija mtu ana taka kazi kuwa makini au usimpe kabisa, nyoka- ubaya /shetani according to holy book
Note :mimi siyo mganga wala mtabiri , nimetafsiri ndoto tu, be careful ndugu
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
61,016
2,000
Hapo vip!!

Kama kawaida binadamu huota ndoto mbali mbali lakini hii imetisha kidogo..

Leo nimeota nimesimama nje ya biashara yangu karibia na mlangoni..mara nikamuona nyoka anaingia ndani ya biashara yangu...kiukweli baadaya kushtuka usingizini nimekosa amani sana...

Nina imani humu kunawataalam mbali mbali..naombe tafsiri ya hiyo ndoto..na nitafanyaje..
Uadui unakuingilia
 

ki29

Member
Oct 28, 2018
95
125
Pia ulipaswa umuue au umzuie kama aifanikiwa kabisa kuingia ndani kuwa makini yaani usikute unaye au pia angalia vizuri afya yako all in all kuwa makini mkuu kila la kheri
 

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
4,870
2,000
Hapo vip!!

Kama kawaida binadamu huota ndoto mbali mbali lakini hii imetisha kidogo..

Leo nimeota nimesimama nje ya biashara yangu karibia na mlangoni..mara nikamuona nyoka anaingia ndani ya biashara yangu...kiukweli baadaya kushtuka usingizini nimekosa amani sana...

Nina imani humu kunawataalam mbali mbali..naombe tafsiri ya hiyo ndoto..na nitafanyaje..
Njoo inbox nikuulize baadhi ya maswali ili kukupa maana kamili ya ndoto yako.

Sent from my SM-G610F using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom