Naomba Wasifu Selemani Said Jafo, nimevutiwa na kasi yake

  • Thread starter herzygovina mwangosi
  • Start date

H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
908
Likes
384
Points
80
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
908 384 80
Habari wanajamvi..
Nimekuwa nikifuatilia; ufatiliaji, ujendaji, hoja zake na anavyo kabiliana au kukubali changamoto pale inapombidi kufanya hivyo.

kama kuna mwenye wasifu wake kadha wa kadha,naomba tujuzane.
 

Forum statistics

Threads 1,236,314
Members 475,050
Posts 29,253,944