Naomba ushauri

Chuck j

JF-Expert Member
Jun 17, 2011
2,356
2,000
Ninamiaka 37 ninawatoto2,nilikvwa nasoma pale technobrain,diploma in ict, niliacha nikibakiza miezi 6 nimalize..maisha ni magumu sana kwa sasa,je niendelee au najilisha upepo?
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,487
2,000
Kama maisha magumu, kunywa sumu ili u Rest In Peace.
 

Kijuche

JF-Expert Member
Aug 26, 2010
419
195
Ninamiaka 37 ninawatoto2,nilikvwa nasoma pale technobrain,diploma in ict, niliacha nikibakiza miezi 6 nimalize..maisha ni magumu sana kwa sasa,je niendelee au najilisha upepo?
Fafanua kidogo hapo kwenye red mkuu ili upewe mawazo ya kujenga nchi.
 

stan b

Member
Sep 8, 2011
85
0
Kama maisha magumu, kunywa sumu ili u Rest In Peace.
we nilshakuambia kama si mzee bac akili yako ni ya kizee, una majbu machaf sana na ukiendelea hv hutapata ushirikiano kwenye hil jukwaa. rekebisha tabia ndugu yangu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom