Naomba ushauri wenu wa kisiasa.


M

Mkomawatu

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
242
Likes
60
Points
45
M

Mkomawatu

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
242 60 45
Habari zenu wadau wenzangu wa JF, kwa kuthamini mchango wenu katika masuala mbalimbali ya kisiasa hapa nchini, nimeamua kuandika waraka huu kuomba ushauri wenu kwenu namna ambavyo naweza nikaendesha harakati zangu za kisiasa kwa lengo la kuwakomboa watu wa tabaka la chini ulimwenguni kote, nimemaliza chuo kikuu cha Dodoma ambako kule nilishika nafasi ya Mbunge serikali ya wanafunzi, lakini pia nilikuwa miongoni mwa wadau waandamizi katika Jumuiya ya Vijana Umoja wa mataifa tawi la UDOM na pia mdau mwanzilishi wa Anti corruption society pale chuoni, naomba ushauri wenu ni taasisi gani naweza nikajiunga nayo na kuweza kufanikisha ndoto zangu? Nataka Watanzania na dunia ifaidike na uwepo wangu.
 
ojoromong'o

ojoromong'o

Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
91
Likes
0
Points
0
ojoromong'o

ojoromong'o

Member
Joined Nov 6, 2012
91 0 0
Habari zenu wadau wenzangu wa JF,kwa kuthamini mchango wenu katika masuala mbalimbali ya kisiasa hapa nchini,nimeamua kuandika waraka huu kuomba ushauri wenu kwenu namna ambavyo naweza nikaendesha harakati zangu za kisiasa kwa lengo la kuwakomboa watu wa tabaka la chini ulimwenguni kote,nimemaliza chuo kikuu cha Dodoma ambako kule nilishika nafasi ya Mbunge serikali ya wanafunzi,lakini pia nilikuwa miongoni mwa wadau waandamizi katika Jumuiya ya Vijana Umoja wa mataifa tawi la UDOM na pia mdau mwanzilishi wa Anti corruption society pale chuoni,naomba ushauri wenu ni taasisi gani naweza nikajiunga nayo na kuweza kufanikisha ndoto zangu? Nataka Watanzania na dunia ifaidike na uwepo wangu.
...kabla hata ya kupata ushauri,je wewe umeishafanya utafiti wa kujua hao unaotaka kuwakomboa wanahitaji ukombozi wa aina gani?...ukisha lijua hilo itakuwa rahisi kujua ni chama gani kinakufaa kufikia malengo yako ya kuikomboa jamii uliyopo...
 
O

OIL CHAFU

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2012
Messages
774
Likes
189
Points
60
Age
36
O

OIL CHAFU

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2012
774 189 60
karibu M4C
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
291
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
291 4 0
kama wewe ulikuwa mshiriki mzuri wa siasa za chuo na hizo civil right movement basi wewe mwenyewe utakuwa unajua wapi uelekee ambapo pana endana na ideology ulizonazo

kwa mfano nikikwambia nenda ccm ukikataa maanake unajua wapi panakufaa
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,799
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,799 280
Ushauri wa kisiasa:

Jiunge na wanaharakati pamoja na chama kinachoonyesha dhamira ya dhati katika ukombozi wa pili.

Karibu CHADEMA
 
1

1army

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
513
Likes
1
Points
33
1

1army

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2012
513 1 33
udom kwa nafasi yako ww kama kiongozi uliwakomboaje wanafunzi wenzako ktk matatizo ya chuo hafu then angalia jamii yako ikoje
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
16
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 16 135
Faster ingia CDM tupige mzigo....
 
M

Mr jokes and serious

Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
78
Likes
0
Points
0
Age
30
M

Mr jokes and serious

Member
Joined Oct 4, 2012
78 0 0
Wewe cdhani kama ulikuwa unashiliki katika casa ya vyuo ninavyo faham utakuwa 2 cdm.
 
M

Mkomawatu

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
242
Likes
60
Points
45
M

Mkomawatu

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
242 60 45
Nashukuru kwa nyote mlionipa ushauri wenu,naahidi kuufanyia kazi kwa maslahi ya taifa letu,Afrika na Dunia kwa ujumla.Wasalaam.
 

Forum statistics

Threads 1,215,126
Members 463,036
Posts 28,536,686