Naomba ushauri wa wimbo mzuri wa mapenzi

Naomba ushauri wa wimbo mzuri wa mapenzi

Mwite kwako uweke songs za mahaba nyumba iwe kimahaba na upike vyakula vizuri kama chipsi na kuku , bites za nyama nyama, bites like crips, korosho , karanga na mitungi , mpe bobo la wine nyekundu au white ila we sweet , halafu funga madirisha kiasi weka mishuma na uwe umevaa kisasa unanukia umenyoa kila mahala pyhum iwe nzuri ya kisasa.

So acha hata hizi apple wanapenda mkishakula dinner toa sahani , halafu mnakaa mnaangalia katuni nzuri au movie nzuri za mahaba mkila cripsi , popcon na zile bites mkiongea unampa tungi .

Nyinginyingi basi unakula kilaini .
Akiamka asubuhi ni wewe ndio anakubless kwa breakfast yanguvu.
Mnakwama wapi??
Mambo ya kwenye tamthlia unaleta kwenye maisha halisi?
 
Tatizo vijana mmekuwa wapumbavu na kudharau mila na desturi za kiafrika. Demu msumbufu kama huyo ni kiasi cha kuingia gharama ya kiasi kisichozidi 20k kwa mtaalamu wa mambo ya kimila na siku hiyohiyo anakutafuta mwenyewe na kuwa kama zezeta. Demu akiwa mbishi inabidi sasa umchukulie hatua za kimila na kiutamaduni.
 
Wajuvi wa mambo ya mahaba nisaidie Tafadhali maana nimeshaimbisha sana kwa manzi flani lakini naambulia patupu.

Ingawa ana viashiria flani Kama vya kunikubali but ninapoimbisha anasema ana mtu wake, ni demu flani nilianzisha urafiki kabla baada ya muda nikaamua nimfungukie ila ananiwekea kikwanzo kwamba yupo kwenye mahusiano tayari.

Sasa Kuna idea imekuja kichwani mwangu kwamba nimtumie ngoma flani kali ya mahaba ya kumshawishi kisaikolojia nisaidieni ni nondo gani Kali inaweza kumfikilisha uyu mwali akanikubali mwamba.

NB: Sihitaji ushauri wowote kuhusu pesa.
Ilibidi niangalie profile pic yako kujua kama uko sawa kichwnii
 
Hujawahi experience ndio tatizo kudate na watu wa uswazi
Hayo ni mambo ya kijinga kufanywa na kijana wa kiafrika. Mtoto kama huyo unatakiwa umpeleke kwenye uhalisia wa maisha. Unamwandalia miwa akija mnakula hiyo miwa wakati maongezi yanaendelea. Na maji ya kunywa sio yale ya dukani... ni ya kuchemsha umeweka kwenye jagi.
 
Hayo ni mambo ya kijinga kufanywa na kijana wa kiafrika. Mtoto kama huyo unatakiwa umpeleke kwenye uhalisia wa maisha. Unamwandalia miwa akija mnakula hiyo miwa wakati maongezi yanaendelea. Na maji ya kunywa sio yale ya dukani... ni ya kuchemsha umeweka kwenye jagi.
inategemea ntu na ntu
 
Tatizo vijana mmekuwa wapumbavu na kudharau mila na desturi za kiafrika. Demu msumbufu kama huyo ni kiasi cha kuingia gharama ya kiasi kisichozidi 20k kwa mtaalamu wa mambo ya kimila na siku hiyohiyo anakutafuta mwenyewe na kuwa kama zezeta. Demu akiwa mbishi inabidi sasa umchukulie hatua za kimila na kiutamaduni.
Mapenzi ya kwa sangoma yanaishaga vbaya hapana kwa kweli
 
Huna anayekupenda maana kuna ambao wanakufeel , mtu kama huyo anapenda wanaume wakumsotea sio wakukubali tu . Utaleta hiki atasema asante kwisha wala hatoonyesha kukubalia so ngoja nikupe mbinu ila ikibuma basi . Ila jua atakupendea huo udi tu na sio wewe labda umlee usepe .
Sasa unachukua ushauri upi kupendwa unapopendwa au kupenda pasipokupendwa maana hapo nakupa mafile yakufanya na atakuja na atakuganda sana ila sio yeye ni udi na nitakufunza utakavyofanya .
Nipe tu hayo mafile mkuu maana nimeshajidhalilisha angalau nimle tu moyo wangu upoe
 
Wajuvi wa mambo ya mahaba nisaidie Tafadhali maana nimeshaimbisha sana kwa manzi flani lakini naambulia patupu.

Ingawa ana viashiria flani Kama vya kunikubali but ninapoimbisha anasema ana mtu wake, ni demu flani nilianzisha urafiki kabla baada ya muda nikaamua nimfungukie ila ananiwekea kikwanzo kwamba yupo kwenye mahusiano tayari.

Sasa Kuna idea imekuja kichwani mwangu kwamba nimtumie ngoma flani kali ya mahaba ya kumshawishi kisaikolojia nisaidieni ni nondo gani Kali inaweza kumfikilisha uyu mwali akanikubali mwamba.

NB: Sihitaji ushauri wowote kuhusu pesa.
Baby baby by Amy Grant
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom