Naomba ushauri wa namna ya kumkwepa huyu binti


tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,141
Likes
4,810
Points
280
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,141 4,810 280
Bwana Yesu asifiwe enyi watu wa Mungu,

Wakuu,

Kuna binti nilimuahidi kuwa nitamuoa pindi atakapomaliza chuo,anamaliza chuo mwezi huu 7,nilimpa hii ahadi hewa ili niliendelee kumtafuna kisela tu,kiukwel binti wa watu kanionyesha respect na kunijali kipindi chote hiki alichokua masomoni lakini mimi sina hata chembe ya mapenzi ya dhati kwake na naona sio wa hadhi yangu.

Sasa siku za hivi karibuni ndio naona mapenzi yake kwangu yameongezeka x2 zaidi ya mwanzo na anaonekana bado anaikumbuka ile ahadi ya kuoana niliyompa miaka mitatu iliyopita wakati ndio anaenda kuanza chuo maana kama leo kaniambia eti kaota kuwa amekua officially mke wangu, maana kaota tuko kanisani tunafunga ndoa.

Sasa wakuu,mimi nataka nimuache huyo manzi solemba kwenye mataa,kwa kifupi nataka kuingia mitini,nitumie njia gani kumkwepa wakuu?

NB: Kama huna cha kuchangia,pita kimya kimya tu ili tusikwazane.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,629
Likes
1,152
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,629 1,152 280
duh!!! mie ni mgegedaji na sio mtu waku-support mambo ya ndoa lakini hapa kaka inabidi tuu niseme u are very selfish!!!
ushauri wangu becoz u had promised her and she has remained faithful all those years (maana hujasema alicheat) basi muoe huyo dada.
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,315
Likes
733
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,315 733 280
Bwana yesu asifiwe enyi watu wa Mungu!
Wakuu,kuna binti nilimuahidi kuwa nitamuoa pindi atakapomaliza chuo,anamaliza chuo mwezi huu 7,nilimpa hii ahadi hewa ili niliendelee kumtafuna kisela tu,kiukwel binti wa watu kanionyesha respect na kunijali kipindi chote hiki alichokua masomoni.lakini me sina hata chembe ya mapenz ya dhati kwake na naona sio wa hadhi yangu,sasa cku za hivi karibuni ndio naona mapenzi yake kwangu yameongezeka x2 zaidi ya mwanzo,na anaonekana bado anaikumbuka ile ahadi ya kuoana nilyompa miaka mitatu iliyopita wkt ndio anaenda kuanza chuo maana kama leo kaniambia eti kaota kuwa amekua officially mke wangu maana kaota tuko kanisan tunafunga ndoa.sasa wakuu,mie nataka nimuache huyo manzi solemba kwenye mataa,kwa kifupi nataka kuingia mitini.nitumie njia gani kumkwepa wakuu?
NB:kama huna cha kuchangia,pita kimya kimya tu ili tusikwazane.
Jiandae kurogwa maana hakuna namna ya kukunusuru
 
MKENYA YULE MCOOL

MKENYA YULE MCOOL

Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
53
Likes
72
Points
25
MKENYA YULE MCOOL

MKENYA YULE MCOOL

Member
Joined Sep 28, 2015
53 72 25
kamwambie wewe ni shoga..trust me...sema ulikuwa molested some time back na haukumshow. usimpe time ajibu, lia sana ,kwanza kabisa. LIA!!! .Play the victim of circumstance, mwelezee hivi sasa wapenda kuliwa tigo but chini nya maji:D
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,578
Likes
31,006
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,578 31,006 280
Huna adabu kwanza ... We umemgegeda binti Wa watu huku ukiwa unakojoa unamwambia oooh we ndiyo make wangu nakupenda sana.. Jamani kuwa na huruma aisee binti Wa watu unamuumiza
 
contagious

contagious

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
532
Likes
328
Points
80
contagious

contagious

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
532 328 80
kwani wewe una hadhi gani hadi useme binti hana hadhi ya kuwa na wewe?
All in all, mweleze ukweli kuliko kumpotezea muda wake
Ameshampotezea miaka mi3 alitakiwa awe mkweli toka mwanzo, alikuwa na hadhi ya kumgegeda lkn ya kuolewa naye hana.
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,109
Likes
23,148
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,109 23,148 280
Paka Leo naukumbuka ule Uzi wako Wa mabinti kushobokea wanachuo Wa yudism....

Anyway....what goes around comes around....!
 
S

switi

Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
56
Likes
71
Points
25
S

switi

Member
Joined Jul 5, 2016
56 71 25
jana nilikua naangalia movie inaitwa "the perfect match" mtoa mada itafute na wewe uiangalie. nahisi utajifunza kitu kuhusu haya maswala ya kuchukuliana for granted. mwisho wa yote wewe ndio utakuja kuwa mhanga zaidi ya huyo binti, pale ambapo utampata binti unayempenda afu yeye akufanyie kama ulivokuwa unawafanyia mabinti wengine.
 
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
3,266
Likes
1,936
Points
280
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
3,266 1,936 280
Huna adabu kwanza ... We umemgegeda binti Wa watu huku ukiwa unakojoa unamwambia oooh we ndiyo make wangu nakupenda sana.. Jamani kuwa na huruma aisee binti Wa watu unamuumiza
sijaelewa kwaiyo asingenge kojoa ?
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
4,855
Likes
6,090
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
4,855 6,090 280
Duh papuchi yake ya hadhi yako lakini kwa ndoa hana hadhi kwako? Basi mwambie tu kama ulivyo mtongoza ulisema unamtaka na sasa humtaki tena mwambie mapenzi kwako kwake yameisha moyoni.
 
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
2,821
Likes
2,216
Points
280
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
2,821 2,216 280
Bwana yesu asifiwe enyi watu wa Mungu!
Wakuu,kuna binti nilimuahidi kuwa nitamuoa pindi atakapomaliza chuo,anamaliza chuo mwezi huu 7,nilimpa hii ahadi hewa ili niliendelee kumtafuna kisela tu,kiukwel binti wa watu kanionyesha respect na kunijali kipindi chote hiki alichokua masomoni.lakini me sina hata chembe ya mapenz ya dhati kwake na naona sio wa hadhi yangu,sasa cku za hivi karibuni ndio naona mapenzi yake kwangu yameongezeka x2 zaidi ya mwanzo,na anaonekana bado anaikumbuka ile ahadi ya kuoana nilyompa miaka mitatu iliyopita wkt ndio anaenda kuanza chuo maana kama leo kaniambia eti kaota kuwa amekua officially mke wangu maana kaota tuko kanisan tunafunga ndoa.sasa wakuu,mie nataka nimuache huyo manzi solemba kwenye mataa,kwa kifupi nataka kuingia mitini.nitumie njia gani kumkwepa wakuu?
NB:kama huna cha kuchangia,pita kimya kimya tu ili tusikwazane.
Ni PM namba yake mkuu hautoona anakuganda tena!!
 
beautifulonyinye

beautifulonyinye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
639
Likes
369
Points
80
beautifulonyinye

beautifulonyinye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
639 369 80
Bwana yesu asifiwe enyi watu wa Mungu!
Wakuu,kuna binti nilimuahidi kuwa nitamuoa pindi atakapomaliza chuo,anamaliza chuo mwezi huu 7,nilimpa hii ahadi hewa ili niliendelee kumtafuna kisela tu,kiukwel binti wa watu kanionyesha respect na kunijali kipindi chote hiki alichokua masomoni.lakini me sina hata chembe ya mapenz ya dhati kwake na naona sio wa hadhi yangu,sasa cku za hivi karibuni ndio naona mapenzi yake kwangu yameongezeka x2 zaidi ya mwanzo,na anaonekana bado anaikumbuka ile ahadi ya kuoana nilyompa miaka mitatu iliyopita wkt ndio anaenda kuanza chuo maana kama leo kaniambia eti kaota kuwa amekua officially mke wangu maana kaota tuko kanisan tunafunga ndoa.sasa wakuu,mie nataka nimuache huyo manzi solemba kwenye mataa,kwa kifupi nataka kuingia mitini.nitumie njia gani kumkwepa wakuu?
NB:kama huna cha kuchangia,pita kimya kimya tu ili tusikwazane.
What goes around comes around
 
beautifulonyinye

beautifulonyinye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
639
Likes
369
Points
80
beautifulonyinye

beautifulonyinye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
639 369 80
jana nilikua naangalia movie inaitwa "the perfect match" mtoa mada itafute na wewe uiangalie. nahisi utajifunza kitu kuhusu haya maswala ya kuchukuliana for granted. mwisho wa yote wewe ndio utakuja kuwa mhanga zaidi ya huyo binti, pale ambapo utampata binti unayempenda afu yeye akufanyie kama ulivokuwa unawafanyia mabinti wengine.
Hana ubinadamu kabisa huyo alaf et bwana yesu asifiwe.. Damn!
 
Akili 09 Nguvu 01

Akili 09 Nguvu 01

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2015
Messages
338
Likes
363
Points
80
Akili 09 Nguvu 01

Akili 09 Nguvu 01

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2015
338 363 80
Mkuu hututendei Haki hata kidogo. Kwanin hukutushirikisha tangu mwanzo unaanza kudanganya. Ulilianza peke ako ebu limalize peke ako next time anza kufanya featuring na sisi tangu mwanzo
 

Forum statistics

Threads 1,235,736
Members 474,742
Posts 29,232,988