Naomba updates za Interview ya TANESCO

ISAYA ELINEEMA

ISAYA ELINEEMA

Member
Joined
Jan 5, 2015
Messages
47
Points
95
ISAYA ELINEEMA

ISAYA ELINEEMA

Member
Joined Jan 5, 2015
47 95
Hii post waliomba watu wengi sana wasio na sifa, hata waliopita jkt kwa mujibu waliomba, sijui kama wewe ulikuwa na vigezo.
Vigezo nlkua navyo vyote kabsa

Sent from my TECNO-Y4 using JamiiForums mobile app
 
S

strategist

Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
42
Points
125
S

strategist

Member
Joined Oct 27, 2014
42 125
Juzi tarehe 15 kuna jamaa yangu alifanya written interview post ya generation engineer ubungo gas plant

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Eng Nyahucho

Eng Nyahucho

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2016
Messages
589
Points
1,000
Eng Nyahucho

Eng Nyahucho

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2016
589 1,000
Juzi tarehe 15 kuna jamaa yangu alifanya written interview post ya generation engineer ubungo gas plant

Post sent using JamiiForums mobile app
Hawa TANESCO kwa anaejua naomba atujulishe wanatumia vigezo gani kuita watu maana nashangaa wanaoitwa ni wale wale kila interview. Sifa wanazotumia ni zipi jamani upande wa electrical?

Sent from my SM-N910F using JamiiForums mobile app
 
Daraja Makofia

Daraja Makofia

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
628
Points
1,000
Daraja Makofia

Daraja Makofia

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
628 1,000
Wale wa Kihansi wamepigiwa simu jioni ya leo kwa Kara ya ICT.
 
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
3,255
Points
2,000
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
3,255 2,000
Mkuu ukihama shirika ndo huwa unakata Network na watu? Au unaondokaga kazini kwa vita? Wengine Mungu ametupa hekima, hata tunapoondoka muajiri anashangaa inakuwaje na kuuliza maswali mengi. Ina maana watu wanapotoa mawazo humu JF kwenye mpira & Siasa, jamii ina maana wao wanakuwa wanafanya kazi za Siasa na Michezo?? Humu kuna watu tofauti wenye taarifa mbalimbali. Anyway yote ni mema I have been around lake zone almost 2 years and half, nimekuwa na watu tofauti, naelewa situation ya Zone hii interms of man-power for now, sasa shida yangu ilikuwa wapi mtumish?
Labda uko humu kufuatilia taarifa za watu, na kwa sababu siombi kitu kutoka kwako nakupa kama ifuatavyo; inshort ni kwamba kesho will travel,nimeshakabidhi kazi tayari, Keshokutwa (tarehe 7 sikukuu) nitafanya vipimo vya afya(nliambiwa niende na cheti cha daktari, nikapewa na vipimo), and Monday 10th nitakuwa naanza mkuu. Nadhani hapo nimekusaidia mtumish wa Mungu.
wewe una taaluma gani ya Kuwa na vigezo vya kufanya kazi Tanesco na MSD?
 
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
207
Points
225
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
207 225
Wale wa Kihansi wamepigiwa simu jioni ya leo kwa Kara ya ICT.
Ndugu habari,naomba kukutaarifu kwamba ktk maombi yako ya ICt Techncian Tanesco Kihansi umechaguliwa kuingia katika hatua ya usaili utakaofanyika siku ya Ijumaa tarehe 28/7/2017 katika kituo cha kihansi. Usaili utaanza saa mbili kamili asubuhi.Kituo cha kihansi kipo pembeni kidogo mwa mji wa Mlimba hivyo,wasailiwa wote tunawaomba wafike na kupata huduma ya malazi kwa kujitegemea ktk mji wa Mlimba na utatoa taarifa utakapopata malazi na shirika litatoa huduma ya usafiri kutoka Mlimba kwenda kwenye usaili Kihansi na kuwarudisha Mlimba.
tafadhali beba vyeti vyako vyote original ulivyoombea kazi hii.Kwa ufafanuzi wowote tafadhali piga kwa namba hii.Karibu sana Kihansi!.
 
Saplaiz

Saplaiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2014
Messages
282
Points
250
Saplaiz

Saplaiz

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2014
282 250
Habari wakuu....hivi kwa ambao wameshafanya interview HQ ningependa kufahamu kama written na oral zitafanyika siku moja maana nimeshapata call yao lkn nikasahau kuuliza hilo

Yes or No
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,834
Points
2,000
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,834 2,000
Habari wakuu....hivi kwa ambao wameshafanya interview HQ ningependa kufahamu kama written na oral zitafanyika siku moja maana nimeshapata call yao lkn nikasahau kuuliza hilo

Yes or No
Kitengo gani HQ wameita.
 
Differential Equations

Differential Equations

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
209
Points
250
Differential Equations

Differential Equations

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
209 250
Habari wakuu....hivi kwa ambao wameshafanya interview HQ ningependa kufahamu kama written na oral zitafanyika siku moja maana nimeshapata call yao lkn nikasahau kuuliza hilo

Yes or No
Kitengo gani mkuu
 
Differential Equations

Differential Equations

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
209
Points
250
Differential Equations

Differential Equations

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
209 250
Ndugu zangu mm nili apply HQ post ya SECURITY OFFICER deadline ilikuwa may 25 lakini mpaka sasa hakuna feedback yoyote lakini vigezo vyote ninavyo

Kwa anayejua naomba anijuze zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,334,522
Members 512,012
Posts 32,479,022
Top