Naomba updates za Interview ya TANESCO

Benny EM

Benny EM

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
494
Points
500
Benny EM

Benny EM

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2011
494 500
Mi nashangaaa sana tanesco aseee... Watu nasikia wameanza kazi siku nyingi tu...hii nchi sijui ya namna gani.
 
Masterkey

Masterkey

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2014
Messages
1,301
Points
1,500
Masterkey

Masterkey

JF-Expert Member
Joined May 5, 2014
1,301 1,500
Mi nashangaaa sana tanesco aseee... Watu nasikia wameanza kazi siku nyingi tu...hii nchi sijui ya namna gani.
Ndio Tanzania yetu hiyo....sijajua kama Sumatra nao wameshaita watu kazini au vipi
 
smigo4u

smigo4u

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
2,385
Points
2,000
smigo4u

smigo4u

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2015
2,385 2,000
Napenda kuleta uzi huu Jf kwa Wapendwa Mlioomba Kazi Tanesco.
Kwa anaejua anaweza kunisaidia. Labda kama kuna yeyote anaejua au ameitwa Interview Tanesco au kama wametoa Majina ya waliochaguliwa TUFAHAMISHANE JAMANI,
Tucje kusubir kuitwa kumbe wengne washaanza kazi kabisa.

Asanteni sana
una elimu ya kiwango gani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kandahar Tz

Kandahar Tz

Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
20
Points
45
Kandahar Tz

Kandahar Tz

Member
Joined Apr 2, 2017
20 45
Utakua electronic and telecom eng from DIT au electronic and communication eng from SJUIT
 
ambili

ambili

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
243
Points
170
ambili

ambili

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
243 170
hivi wale waliopiga oral pale ubungo post ya generation engineer washaitwa kazini? maana ilifanyika tokea 24 july mpaka leo kimya.
 

Forum statistics

Threads 1,334,520
Members 512,012
Posts 32,478,950
Top