Naomba updates za Interview ya TANESCO

ISAYA ELINEEMA

ISAYA ELINEEMA

Member
Joined
Jan 5, 2015
Messages
47
Points
95
ISAYA ELINEEMA

ISAYA ELINEEMA

Member
Joined Jan 5, 2015
47 95
Napenda kuleta uzi huu Jf kwa Wapendwa Mlioomba Kazi Tanesco.
Kwa anaejua anaweza kunisaidia. Labda kama kuna yeyote anaejua au ameitwa Interview Tanesco au kama wametoa Majina ya waliochaguliwa TUFAHAMISHANE JAMANI,
Tucje kusubir kuitwa kumbe wengne washaanza kazi kabisa.

Asanteni sana
 
KHUZEE

KHUZEE

Member
Joined
Apr 18, 2017
Messages
27
Points
45
KHUZEE

KHUZEE

Member
Joined Apr 18, 2017
27 45
nami nasubiri mrejesho mkuu kwa sababu kuna baadhi ya wilaya na mikoa washaanza kuitwa kupiga interview
 
M

MESHACK WARIOBA

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
514
Points
1,000
M

MESHACK WARIOBA

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
514 1,000
nami nasubiri mrejesho mkuu kwa sababu kuna baadhi ya wilaya na mikoa washaanza kuitwa kupiga interview
Hapa ndo huwa nashangaa sana nyie Vijana mnatafuta kazi halafu mnasikiliza stori za kwenye vijiwe vya kahawa, Mimi niko Tanesco Mwanza hayo matangazo 2 ya Tanesco moja Deadline ni tareh 8 na lingine deadline ni tarehe 13, Sasa wewe leo tarehe 6 unaanza kuzungumzia habari za kuitwa??, kisha unaendelea na kusema kuna baadhi ya watu wameshaitwa kwa baadhi ya wilaya/mikoa, wilaya ipi hiyo? Hakuna kitu kama hicho ndugu hapo ndio huwa mnafeli hata interview unajibu kulingana na stori zenu za mitaani sio kulingana na Swali linataka nini! Vijana jifunzeni kuwa patient/ toeni muda wa mambo yenu kushughulikiwa, na isiwe kwenye kazi tu hata kwenye maisha muwe mnatoa muda/nafasi ya processing hapo mtaona matunda siku zote. Mfano Mwanza kama main Zonal office na viunga vyake bado. Acheni stori za vijiweni vijana.
 
germanium

germanium

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
675
Points
1,000
germanium

germanium

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
675 1,000
hao jamaa wana shida sana,hawana specific time ya kuita watu kwa interview wala mda sahihi wa kuitwa kazini unaweza fanya interview zao then wakakukarisha nyumbani zaidi ya miezi 6 au nafasi zenyewe wakazifuta in short HR na planning departments zimeoza
 
M

MESHACK WARIOBA

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
514
Points
1,000
M

MESHACK WARIOBA

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
514 1,000
hao jamaa wana shida sana,hawana specific time ya kuita watu kwa interview wala mda sahihi wa kuitwa kazini unaweza fanya interview zao then wakakukarisha nyumbani zaidi ya miezi 6 au nafasi zenyewe wakazifuta in short HR na planning departments zimeoza
Mkuu hii ya sasa ivi ni ina uhitaji wa haraka, ndio maana unaona hata application zimeruhusiwa kuombwa Kwnye mkoa/Zonal husika, Tanesco hawafanyagi Application kwenye mikoa/Wilaya/Power plant zao moja kwa moja; Hivyo wamefanya ivi ili kuwahisha mchakato mzima, watu wapatikane watu wakaongeze nguvu. So usikariri mkuu
 
asaprichie

asaprichie

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2014
Messages
271
Points
250
asaprichie

asaprichie

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2014
271 250
Mkuu hii ya sasa ivi ni ina uhitaji wa haraka, ndio maana unaona hata application zimeruhusiwa kuombwa Kwnye mkoa/Zonal husika, Tanesco hawafanyagi Application kwenye mikoa/Wilaya/Power plant zao moja kwa moja; Hivyo wamefanya ivi ili kuwahisha mchakato mzima, watu wapatikane watu wakaongeze nguvu. So usikariri mkuu
mkuu vp kuhusu internship....kuomba unafuata utaratibu ganiii....maana wengine tumemalza diploma lkn vyuo vyetu hv hawajatoa vyetiii na tanesco hawa ajiri bila cheti....
 
germanium

germanium

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
675
Points
1,000
germanium

germanium

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
675 1,000
Mkuu hii ya sasa ivi ni ina uhitaji wa haraka, ndio maana unaona hata application zimeruhusiwa kuombwa Kwnye mkoa/Zonal husika, Tanesco hawafanyagi Application kwenye mikoa/Wilaya/Power plant zao moja kwa moja; Hivyo wamefanya ivi ili kuwahisha mchakato mzima, watu wapatikane watu wakaongeze nguvu. So usikariri mkuu
sawa....kwa sasa sina mda tena wa kuomba kazi zenu sababu mlizidi ubabaishaji
 
Eng Nyahucho

Eng Nyahucho

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2016
Messages
589
Points
1,000
Eng Nyahucho

Eng Nyahucho

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2016
589 1,000
Hapa ndo huwa nashangaa sana nyie Vijana mnatafuta kazi halafu mnasikiliza stori za kwenye vijiwe vya kahawa, Mimi niko Tanesco Mwanza hayo matangazo 2 ya Tanesco moja Deadline ni tareh 8 na lingine deadline ni tarehe 13, Sasa wewe leo tarehe 6 unaanza kuzungumzia habari za kuitwa??, kisha unaendelea na kusema kuna baadhi ya watu wameshaitwa kwa baadhi ya wilaya/mikoa, wilaya ipi hiyo? Hakuna kitu kama hicho ndugu hapo ndio huwa mnafeli hata interview unajibu kulingana na stori zenu za mitaani sio kulingana na Swali linataka nini! Vijana jifunzeni kuwa patient/ toeni muda wa mambo yenu kushughulikiwa, na isiwe kwenye kazi tu hata kwenye maisha muwe mnatoa muda/nafasi ya processing hapo mtaona matunda siku zote. Mfano Mwanza kama main Zonal office na viunga vyake bado. Acheni stori za vijiweni vijana.
Point
 
Meek Mill

Meek Mill

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
644
Points
500
Meek Mill

Meek Mill

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
644 500
Vijana mna Mchecheto. Mmejipanga?
 
M

mwandupe

Senior Member
Joined
Oct 16, 2008
Messages
102
Points
225
M

mwandupe

Senior Member
Joined Oct 16, 2008
102 225
TUWE NA SUBIRA, KILA KITU KITAENDA SAWA
 
ISAYA ELINEEMA

ISAYA ELINEEMA

Member
Joined
Jan 5, 2015
Messages
47
Points
95
ISAYA ELINEEMA

ISAYA ELINEEMA

Member
Joined Jan 5, 2015
47 95
Hapa ndo huwa nashangaa sana nyie Vijana mnatafuta kazi halafu mnasikiliza stori za kwenye vijiwe vya kahawa, Mimi niko Tanesco Mwanza hayo matangazo 2 ya Tanesco moja Deadline ni tareh 8 na lingine deadline ni tarehe 13, Sasa wewe leo tarehe 6 unaanza kuzungumzia habari za kuitwa??, kisha unaendelea na kusema kuna baadhi ya watu wameshaitwa kwa baadhi ya wilaya/mikoa, wilaya ipi hiyo? Hakuna kitu kama hicho ndugu hapo ndio huwa mnafeli hata interview unajibu kulingana na stori zenu za mitaani sio kulingana na Swali linataka nini! Vijana jifunzeni kuwa patient/ toeni muda wa mambo yenu kushughulikiwa, na isiwe kwenye kazi tu hata kwenye maisha muwe mnatoa muda/nafasi ya processing hapo mtaona matunda siku zote. Mfano Mwanza kama main Zonal office na viunga vyake bado. Acheni stori za vijiweni vijana.
Mkuu kulikua na deadline nyngne tar 25/5/2017 na nyngne tar 30/5/2017 kwa Dar lakin. So ndo mana nmeulza coz mda ushapita kwa upande wa dar, then Mwanza na mikoa mingne bado had tar 8 mpaka 13,So usiwakosoe watu kihvo ndugu yang
 
K

karibukwetusingida

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
291
Points
250
K

karibukwetusingida

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
291 250
Hapa ndo huwa nashangaa sana nyie Vijana mnatafuta kazi halafu mnasikiliza stori za kwenye vijiwe vya kahawa, Mimi niko Tanesco Mwanza hayo matangazo 2 ya Tanesco moja Deadline ni tareh 8 na lingine deadline ni tarehe 13, Sasa wewe leo tarehe 6 unaanza kuzungumzia habari za kuitwa??, kisha unaendelea na kusema kuna baadhi ya watu wameshaitwa kwa baadhi ya wilaya/mikoa, wilaya ipi hiyo? Hakuna kitu kama hicho ndugu hapo ndio huwa mnafeli hata interview unajibu kulingana na stori zenu za mitaani sio kulingana na Swali linataka nini! Vijana jifunzeni kuwa patient/ toeni muda wa mambo yenu kushughulikiwa, na isiwe kwenye kazi tu hata kwenye maisha muwe mnatoa muda/nafasi ya processing hapo mtaona matunda siku zote. Mfano Mwanza kama main Zonal office na viunga vyake bado. Acheni stori za vijiweni vijana.
MSALIMIE RBAO yule wa pale kama unaenda pepsi mwambie anipm no yake
 
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
6,072
Points
2,000
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
6,072 2,000
Hapa ndo huwa nashangaa sana nyie Vijana mnatafuta kazi halafu mnasikiliza stori za kwenye vijiwe vya kahawa, Mimi niko Tanesco Mwanza hayo matangazo 2 ya Tanesco moja Deadline ni tareh 8 na lingine deadline ni tarehe 13, Sasa wewe leo tarehe 6 unaanza kuzungumzia habari za kuitwa??, kisha unaendelea na kusema kuna baadhi ya watu wameshaitwa kwa baadhi ya wilaya/mikoa, wilaya ipi hiyo? Hakuna kitu kama hicho ndugu hapo ndio huwa mnafeli hata interview unajibu kulingana na stori zenu za mitaani sio kulingana na Swali linataka nini! Vijana jifunzeni kuwa patient/ toeni muda wa mambo yenu kushughulikiwa, na isiwe kwenye kazi tu hata kwenye maisha muwe mnatoa muda/nafasi ya processing hapo mtaona matunda siku zote. Mfano Mwanza kama main Zonal office na viunga vyake bado. Acheni stori za vijiweni vijana.
Vijana na stoli za vijiwe
 
M

MESHACK WARIOBA

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
514
Points
1,000
M

MESHACK WARIOBA

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
514 1,000
Mkuu kulikua na deadline nyngne tar 25/5/2017 na nyngne tar 30/5/2017 kwa Dar lakin.
Sawa mkuu, nimekupata kama ni Dar uhaba sio mkubwa sana kama ilivyo kwenye zones, huenda waka-delay ( sina hakika na uhitaji wao kama ni wa haraka kwa kiasi gani) ila kwa zone nikwambie tu hakutakuwa na ucheleweshaji sana, hsa za kanda ya ziwa.
 
ISAYA ELINEEMA

ISAYA ELINEEMA

Member
Joined
Jan 5, 2015
Messages
47
Points
95
ISAYA ELINEEMA

ISAYA ELINEEMA

Member
Joined Jan 5, 2015
47 95
Sawa mkuu, nimekupata kama ni Dar uhaba sio mkubwa sana kama ilivyo kwenye zones, huenda waka-delay ( sina hakika na uhitaji wao kama ni wa haraka kwa kiasi gani) ila kwa zone nikwambie tu hakutakuwa na ucheleweshaji sana, hsa za kanda ya ziwa.
Ni kwel kabsa Mkuu tuzd kujuzana wale watakaobahatka kuitwa
 

Forum statistics

Threads 1,334,522
Members 512,012
Posts 32,479,022
Top