Naomba mwenye links za kudownload Nyimbo za Dini

Naomba mwenye links za kudownload Nyimbo za Dini

Nyimboa za Injili ni nyimbo za Hisi kari sana hazitakiwi kuimbwa kwa kuruka ruka, ni kama ilivyo kwa nyimbo za Mapenzi za wakina Whitney Huston, wanaimba wakiwa wamelala, Ni urimbukeni Kuimba nyimbo za hisia ukiwa una ruka ruka kama kuku
 
zamani hapa hapa jf kulikuwaga na shm ya nyimbo za injili na zilipendwa siaelewaga hadi leo why waliondoa
Jamani wanajamii
kama kuna mtu anazijua website za kudownload nyimbo za dini za Tanzania
naomba anisaidie
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom