Naomba msaada wa kujua cha kusoma nitakaporudi tena chuo

Poise

JF-Expert Member
May 31, 2016
7,544
2,000
Hata kuandika hujui bora tu ukae uangalie kitakacho tokea na hadi hapo ulipo hujui cha kusomea bora tu uache shule.

Maana yake, hujielewi kabisa.
 

Maserati

JF-Expert Member
Jun 15, 2014
11,615
2,000
Hasara za kuangalia movie naa series ya kizungu ndio haya.

Dunia!!!! wakati walihakiwa mataifa makubwa na kudukuliwa., Na haimaanishi hawakuwa na ulinzi katika online internet aspect.

Baki hivo hivo na ndoto za alinacha.
 

Poise

JF-Expert Member
May 31, 2016
7,544
2,000
Hasara za kuangalia movie naa series ya kizungu ndio haya.

Dunia!!!! wakati walihakiwa mataifa makubwa na kudukuliwa., Na haimaanishi hawakuwa na ulinzi katika online internet aspect.

Baki hivo hivo na ndoto za alinacha.

Haaaa haaaa haaaa haaaa teeeh teeeh teeeh.

Nimemwambia Aache porojo na aache shule maana hata uandishi wake ni janga zaidi ya tetemeko.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom