Naomba msaada wa hii simu yangu iPhone 8+

Naomba msaada wa hii simu yangu iPhone 8+

Kwanini Ulaya na Marekani ziwe nzuri halafu huko zisiwe?
Bongo hamjafikia kiwango cha technology cha ku Utilize 100% ya matumizi ya iphone na hilo ndo tatizo linalowasumbuaga wengi na simu zenu hizo!
Kwa matumizi wengi ni snapchat na mitandao mingine ya kijamii, kikubwa zaidi ni show off tu hamna lolote la maana kwenye hizo iphone ziko complicated bila sababu (The American way)! Hujiulizi kwanini corporates na organisation nyingi kwa nini wanatumia androids katika productivity mfano CRDB kwani hawazioni iphone?
 
Iphone mnazishobokeaga tu lakini sio simu makini kwa hii bongo. Bota utafute android kali uta enjoy.
Hizo tuwaachie Marekani na Ulaya tu.

Ni nzr kwamatumizi binafsi na everyday life

Ila kushusha mizigo(GB), android phones ziko vzr
 
Bongo hamjafikia kiwango cha technology cha ku Utilize 100% ya matumizi ya iphone na hilo ndo tatizo linalowasumbuaga wengi na simu zenu hizo!
Kwa matumizi wengi ni snapchat na mitandao mingine ya kijamii, kikubwa zaidi ni show off tu hamna lolote la maana kwenye hizo iphone ziko complicated bila sababu (The American way)! Hujiulizi kwanini corporates na organisation nyingi kwa nini wanatumia androids katika productivity mfano CRDB kwani hawazioni iphone?
Bongo kila kitu ni ushabiki wa mkumbo. Nashangaa sana mpaka kwenye simu unakuta watu wanabishana ''mimi ni timu android'' sijui ''mimi ni timu iphone!''. Na sababu kubwa ni elimu duni na ulimbukeni. Watu bado anatumia simu kama kifaa cha kuonyesha ufahari na uwezo! Mimi siko kwenye hilo fungu unalojaribu kuniweka!
 
Bongo kila kitu ni ushabiki wa mkumbo. Nashangaa sana mpaka kwenye simu unakuta watu wanabishana ''mimi ni timu android'' sijui ''mimi ni timu iphone!''. Na sababu kubwa ni elimu duni na ulimbukeni. Watu bado anatumia simu kama kifaa cha kuonyesha ufahari na uwezo! Mimi siko kwenye hilo fungu unalojaribu kuniweka!
Aisee basi naimani utakuwa ni mtu makini mkuu, maana mtu unaweza muuliza kwanini ununue iphone ambayo iko bei juu sana over other brands wakati unachopata ni kilekile! Atachokujibu ni kuwa ni simu kali tu mzee heshima yani! Nothing else, wabongo tuna shida kubwa mno hasa katika kufanya logical decisions hata katika mambo madogo tu, reasoning capacity wengi iko chini!
 
Jaribu kutumia Wi-Fi lakini hakikisha mji, saa, tarehe na mwaka viko sahihi, mji unaweza kutumia Nairobi kama Dar haipo. Pia apps. update uiruhusu kwenye settings.
Kwa ziada kama hiyo simu si yako kihalali itumie kwa gemu tu, wasiwasi kwangu ni vipi hauna kitabu chake cha maelekezo!
 
Mimi naziitaga "SIMU JELA"….....

Najua iPhone users na wenye homa nazo watakuja hapa “ooh we team Tecno" ila fresh tu as long as sizitumii hizo tecno wala hainiumizi akili ila ukweli ndo huu wengi wenye hizo simu zaidi ya kuringia kale ka-logo hakuna kingine wanachofurahi nacho.
Betri masaa 12 bila kuchaji hapo unatumia internet na kupiga/kupokea simu mfululizo
 
Back
Top Bottom