Naomba msaada wa changamoto za kiafya ninazozipitia

MORIO15

Member
Oct 13, 2016
32
125
pima hivi vitu
Iron deficiency anemia ni anemia ambapo damu hukosa red blod cells zenye afya na hupelekea mzunguko wa damu kuwa hafifu kwenye mwili.
Congestive heart failure. Ambapo chemba za moyo za chini zina feli kupump damu vizuri na kufanya damu kuganda kwenye sehemu za mguu na pia huweza sababisha maji kujaa kwenye mapafu na kusababisha kupumua kwa shida.

liver Cirrhosis.
hii ni tatizo la figo

Kidney disease and damage. huwa ni pale fluids and sodium kwenye circulation huwa sio nzuri. pia hupungufu wa protein kwenye damu hupelekea damage ya mishipa ya damu na husabisha maumivu. .

Inadequate lymphatic system. hii ni system husaidia katika kusafisha maji yalizidi kwenye tissue inapo kuwa na tatizo labda kutokana na kovu au cancer hupelekea maji kujaa kwenye tissue na huasabisbisha matizo.


 

stephot

JF-Expert Member
Mar 1, 2012
10,577
2,000
I do not but sometime I feel depression, guilt, etc But I am not really happy with this battle . Why me ?. I tried to tell some people including colleague but they didn't coparated me well others they Lough at me saying why so while you are a gentleman ?? Are you pregnancy or menstrual ??. Always I meet with this kind situation . Fruits , exercises, green vegetable I am using .
Focus on your true God,he is your healer,your redeemer and the only one who knows your destiny,He is the only one that can set you free,and not a human being...
 

Martine Tibe

Senior Member
Sep 10, 2019
147
225
pima hivi vitu
Iron deficiency anemia ni anemia ambapo damu hukosa red blod cells zenye afya na hupelekea mzunguko wa damu kuwa hafifu kwenye mwili.
Congestive heart failure. Ambapo chemba za moyo za chini zina feli kupump damu vizuri na kufanya damu kuganda kwenye sehemu za mguu na pia huweza sababisha maji kujaa kwenye mapafu na kusababisha kupumua kwa shida.

liver Cirrhosis.
hii ni tatizo la figo

Kidney disease and damage. huwa ni pale fluids and sodium kwenye circulation huwa sio nzuri. pia hupungufu wa protein kwenye damu hupelekea damage ya mishipa ya damu na husabisha maumivu. .

Inadequate lymphatic system. hii ni system husaidia katika kusafisha maji yalizidi kwenye tissue inapo kuwa na tatizo labda kutokana na kovu au cancer hupelekea maji kujaa kwenye tissue na huasabisbisha matizo.


Ahaaa asnte sana mkuu kwa Kanda ya magharibi wapi wanapima au mwanza wanapma hospatal gn ?.. au ni hospital gn?
 

Martine Tibe

Senior Member
Sep 10, 2019
147
225
Focus on your true God,he is your healer,your redeemer and the only one who knows your destiny,He is the only one that can set you free,and not a human being...
Absolutely ... I believe in that.. God sent his son to save our lives.. I do hope one day everything will orlaght
 

ntiluhungwa

Member
Apr 10, 2015
77
125
Nina miaka 26 mwaka 2012 nilianza kuugua kuharisha, kuchoka sana, baridi Kali, miguu kuvimba, uso kuvimba hasa wakat wa asubuhi, mapigo ya moyo kwenda mbio, ngozi kuwa nyeupe . Nilikwenda hospitali nikawa walivyonipima HB nikawa na 2.0g/dl.

Nikapewa BT ,na dawa za minyoo Mambo yakawa shwari lkn mwaka 2014 mambo yakajiyokeza tena nikapimwaHB nikawa na 3g/dl. Nikapewa BT na ferrous . Mambo yakawa shwari lakini mwaka 2017 mamb yakaanza tena lkn nikawahi ktumia ferrous hali ikaisha .

Mpka sasa nikigundua damu kupungua (ambazo naona dalili kama uso kuvimba wakat wa asbh na miguu kuvima ngozi kuwa nyeupe mfano km unajikirimu yan na )natumia ferrous ndo mtindo wa maisha niliyonayo since 2017.Naomba msaada wenu what the diagnosis/problem I battle with?. And what to do?. Na je nipime nini?.
PIMA SICKLE SELL ANEMIA....UGONJWA WA UPUNGUFU WA DAMU.
 

Mpauko

R.I.P
Jan 19, 2019
2,330
2,000
Daaah yaan naogopa sana kama nikpta kansa, figo, ini , spleen, moyo duuuu nimekwishaaa
Kila nachojaribu kuandika nafuta mkuu natamani nikushauri lakini sioni pa kuanzia.

Jaribu kupitia threads zangu pengine utakuwa na la kujifunza.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom