Naomba msaada wa changamoto za kiafya ninazozipitia

Martine Tibe

Martine Tibe

Member
Joined
Sep 10, 2019
Messages
25
Points
45
Martine Tibe

Martine Tibe

Member
Joined Sep 10, 2019
25 45
Nina miaka 26 mwaka 2012 nilianza kuugua kuharisha, kuchoka sana, baridi Kali, miguu kuvimba, uso kuvimba hasa wakat wa asubuhi, mapigo ya moyo kwenda mbio, ngozi kuwa nyeupe . Nilikwenda hospitali nikawa walivyonipima HB nikawa na 2.0g/dl.

Nikapewa BT ,na dawa za minyoo Mambo yakawa shwari lkn mwaka 2014 mambo yakajiyokeza tena nikapimwaHB nikawa na 3g/dl. Nikapewa BT na ferrous . Mambo yakawa shwari lakini mwaka 2017 mamb yakaanza tena lkn nikawahi ktumia ferrous hali ikaisha .

Mpka sasa nikigundua damu kupungua (ambazo naona dalili kama uso kuvimba wakat wa asbh na miguu kuvima ngozi kuwa nyeupe mfano km unajikirimu yan na )natumia ferrous ndo mtindo wa maisha niliyonayo since 2017.Naomba msaada wenu what the diagnosis/problem I battle with?. And what to do?. Na je nipime nini?.
 
Martine Tibe

Martine Tibe

Member
Joined
Sep 10, 2019
Messages
25
Points
45
Martine Tibe

Martine Tibe

Member
Joined Sep 10, 2019
25 45
HIV negative napimwa Mara nyingi sana lakin negative
 
Martine Tibe

Martine Tibe

Member
Joined
Sep 10, 2019
Messages
25
Points
45
Martine Tibe

Martine Tibe

Member
Joined Sep 10, 2019
25 45
Blood pressure inaarange normal ila sema Mara nyingi nahisi joto
 
S

spleen

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
1,670
Points
2,000
S

spleen

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
1,670 2,000
Nenda Muhimbili national hospital kitengo cha haematology,ukute una Kansa ya damu(Leukemia), na magonjwa mengine sugu ya damu,wahi upate tiba mapema
Nina miaka 26 mwaka 2012 nilianza kuugua kuharisha, kuchoka sana, baridi Kali, miguu kuvimba, uso kuvimba hasa wakat wa asubuhi, mapigo ya moyo kwenda mbio, ngozi kuwa nyeupe . Nilikwenda hospitali nikawa walivyonipima HB nikawa na 2.0g/dl.

Nikapewa BT ,na dawa za minyoo Mambo yakawa shwari lkn mwaka 2014 mambo yakajiyokeza tena nikapimwaHB nikawa na 3g/dl. Nikapewa BT na ferrous . Mambo yakawa shwari lakini mwaka 2017 mamb yakaanza tena lkn nikawahi ktumia ferrous hali ikaisha .

Mpka sasa nikigundua damu kupungua (ambazo naona dalili kama uso kuvimba wakat wa asbh na miguu kuvima ngozi kuwa nyeupe mfano km unajikirimu yan na )natumia ferrous ndo mtindo wa maisha niliyonayo since 2017.Naomba msaada wenu what the diagnosis/problem I battle with?. And what to do?. Na je nipime nini?.
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
5,100
Points
2,000
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
5,100 2,000
Pole sana ndugu fuata ushauri wa spleen kujua tatizo
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
5,100
Points
2,000
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
5,100 2,000
Ukipata tiba ni vema ukaleta mrejesho hapa
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
12,012
Points
2,000
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
12,012 2,000
Ni kweli yani
Nenda Mkuu kafanye vipimo ila pendelea pia kula vyakula vya asili na matunda tunda, usisahau kutafuna vitunguu swaumu kila siku.

Kwa Jina la Yesu nafunga Ugonjwa wa kansa ya damu kwako, sio kansa ya damu tu bali aina yoyote ya kansa.

Mkuu, amini tatizo lako limeanza kuisha, nenda hospital kwa ajili ya vipimo zaidi ila wazo la kuwa na kansa lifute.
 
Martine Tibe

Martine Tibe

Member
Joined
Sep 10, 2019
Messages
25
Points
45
Martine Tibe

Martine Tibe

Member
Joined Sep 10, 2019
25 45
Nenda Mkuu kafanye vipimo ila pendelea pia kula vyakula vya asili na matunda tunda, usisahau kutafuna vitunguu swaumu kila siku.

Kwa Jina la Yesu nafunga Ugonjwa wa kansa ya damu kwako, sio kansa ya damu tu bali aina yoyote ya kansa.

Mkuu, amini tatizo lako limeanza kuisha, nenda hospital kwa ajili ya vipimo zaidi ila wazo la kuwa na kansa lifute.
Asnte sana mkuu .. kwa ushauri yan .. daaah kansa mzeee ntakufa bila kufikia malengo yangu ..
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
6,722
Points
2,000
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
6,722 2,000
remember don't google your symptoms, thank you.
 
Martine Tibe

Martine Tibe

Member
Joined
Sep 10, 2019
Messages
25
Points
45
Martine Tibe

Martine Tibe

Member
Joined Sep 10, 2019
25 45
Daaah yaan naogopa sana kama nikpta kansa, figo, ini , spleen, moyo duuuu nimekwishaaa
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
8,562
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
8,562 2,000
Asnte sana mkuu .. kwa ushauri yan .. daaah kansa mzeee ntakufa bila kufikia malengo yangu ..
Don't panic Jesus has never fail anyone,you'll be healed in Jesus name,fanya checkup na ule vizuri,bila ya kusahau maombi...
 
Martine Tibe

Martine Tibe

Member
Joined
Sep 10, 2019
Messages
25
Points
45
Martine Tibe

Martine Tibe

Member
Joined Sep 10, 2019
25 45
Don't panic Jesus has never fail anyone,you'll be healed in Jesus name,fanya checkup na ule vizuri,bila ya kusahau maombi...
I do not but sometime I feel depression, guilt, etc But I am not really happy with this battle . Why me ?. I tried to tell some people including colleague but they didn't coparated me well others they Lough at me saying why so while you are a gentleman ?? Are you pregnancy or menstrual ??. Always I meet with this kind situation . Fruits , exercises, green vegetable I am using .
 
Martine Tibe

Martine Tibe

Member
Joined
Sep 10, 2019
Messages
25
Points
45
Martine Tibe

Martine Tibe

Member
Joined Sep 10, 2019
25 45
Hivi mwanza naweza kwenda kfanya checkup hospital gn tofaut na bugando klingana na tatizo hili
 

Forum statistics

Threads 1,335,213
Members 512,271
Posts 32,499,264
Top