STUKA M1
JF-Expert Member
- Jun 5, 2017
- 7,687
- 7,305
Hello waungwana...!!!
Nimewrong kublock line yangu ya simu(tigo), So until this time siko hewani.
Simu imeandika " PIN blocked, enter PUK"..
Sasa nimembwera wakuu hata sijui la kufanya na hii namba ndo nilikuwa naitumia kuongea na watu kwa ajili ya shughuli zangu za kujipatia ridhiki..
Yeyote mwenye utaalamu naomba anielekeze namna ya kuovercome hii issue.
Nimewrong kublock line yangu ya simu(tigo), So until this time siko hewani.
Simu imeandika " PIN blocked, enter PUK"..
Sasa nimembwera wakuu hata sijui la kufanya na hii namba ndo nilikuwa naitumia kuongea na watu kwa ajili ya shughuli zangu za kujipatia ridhiki..
Yeyote mwenye utaalamu naomba anielekeze namna ya kuovercome hii issue.