Naomba msaada kwa hili wadau

  • Thread starter Deusdedith Boniphace
  • Start date

Deusdedith Boniphace

Deusdedith Boniphace

Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
9
Likes
4
Points
5
Age
26
Deusdedith Boniphace

Deusdedith Boniphace

Member
Joined Jul 13, 2016
9 4 5
Naomba ufafanuzi juu ya kuomba vyuo!!

Nimemaliza dip mwak 2014 na overall GPA yang ni 3.7. Nishaomba mkopo Loans Board.

Kama nijuavyo kwetu sisi tuliomaliza dip tunafanya maombi kupitia NACTE lakini NACTE walishafunga.Vipi naweza omba kupitia TCU au baadae NACTE wataruhusu tena watu kuomba?
 
wanjera

wanjera

Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
72
Likes
24
Points
15
wanjera

wanjera

Member
Joined Jul 1, 2016
72 24 15
Naomba ufafanuz juu ya kuomba vyuo!! Nimemaliza dip mwak 2014 na overall gpa yang n 3.7 nishaomba loan bod on Kama nijuavyo mm kwetu cc tuliomaliza dip tunafanya maomb kupitia nacte na Nacte walishafunga vp naweza,omba kupitia TCU au baadae Nacte wataruhusu tena watu
kuomba
I NEED HELP not HELPING
 
METALFULBRICATOR

METALFULBRICATOR

Senior Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
131
Likes
23
Points
35
METALFULBRICATOR

METALFULBRICATOR

Senior Member
Joined Sep 1, 2015
131 23 35
Naomba ufafanuz juu ya kuomba vyuo!! Nimemaliza dip mwak 2014 na overall gpa yang n 3.7 nishaomba loan bod on Kama nijuavyo mm kwetu cc tuliomaliza dip tunafanya maomb kupitia nacte na Nacte walishafunga vp naweza,omba kupitia TCU au baadae Nacte wataruhusu tena watu kuomba
Maombi yote ya shahada mwaka huu yanafanyika kupitia TCU. Rejea www.tcu.go.tz
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,290
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,290 280
Duh unaenda chuo!!!! Hongera kwa kufaulu
 

Forum statistics

Threads 1,235,892
Members 474,827
Posts 29,239,679