Naomba mnikaribishe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mnikaribishe

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by kaka mkweli, Sep 24, 2012.

  1. kaka mkweli

    kaka mkweli Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    kama kawaida kwa wapenda maendeleo kama mimi hawawezi kuacha kitu kama JF kiwapite, hii inatokana na utendaji kazi wake na hali halisi ya uhuru wa kujieleza ilivyo nchini mwetu hivyo kama mpenda maendeleo karibu yenu ina maana sana kwangu naomba mnipokee na kunikaribisha.....................
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,752
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Karibu Jf mkuu!
    Pita ndani!
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    karibu
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Karibu sana.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,497
    Likes Received: 3,370
    Trophy Points: 280
    karibu sana jamvini.
     
  6. kaka mkweli

    kaka mkweli Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Ahsanteni sana ninahaidi sitawaangusha
     
Loading...