Naomba mbinu ya kuzungumza mbele ya watu

Naomba mbinu ya kuzungumza mbele ya watu

Uongeaji ni personality ya mtu!!!
Kama wewe si muongeaji anza polepole, jichanganye na vijana wanaojielewa katika kujadili ishu fulani. Sehemu nzuri kwenye stendi za kuuzia magazeti.
 
Tatizo ni kwamba hujiamini kama kuongea tu mbele ya watu huwezi vipi kuanzisha ugomvi sehemu yoyote ile utaweza kweli cha msingi jikubali kwanza wewe ni wewe na hakuna kama wewe jiamini kwa lolote lile
Hata kutongoza huwezi? Nako ni kuongea Mbele ya mtu.
 
Kuna njia moja nyepesi sana unaweza kuidhara but ina effect kubwa sana katima kkujengea confidence kwani wewd hakun kinachokusumbua zaidi ni kuwa Huna confidence na hii inasababishwa na Negative perception ulizo nazo.

Fanya kama ifuatavyo Ukiwa chumbani kwako Simama Mbele ya kioo na hakikisha una focus katika taswira ya macho yako katika kioo pasipo kuongea chochote kwa muda wa dakika tano kila asubuhi uamkapo kabla ya kuanza shughuli zako za kila siku..na usiku utarudia zoez hilo kabla ya kulala...

Pili penda kuwa na mazoea ya kuongea ongea na watoto wadogo ambao wapo katika kikundi au hata mmoja mmoja.

Ni vitu simple but effect yake ni kubwa.....
mkuu, yani hii ni njia kubwa sana yaku overcome confidence na kusimama mbele za watu, kama mtoa mada kweli ataifanyia Nazi atakuja kuona, sababu ukiwa kwenye kile kioo unakua kama upon in public na wewe ndo wale watuu, pamoja sana......
 
Huu ni ushauri wa mtumia miraa
Mkuu yani watu wengine sijui VP, yani mtu kaja na ishu muhimu, kaja hapa anajua kuna watu wa hekima zao washapitia vitu flan kama vyake atasaidiwa , heee, anachojibiwa atajuta kurudi kuomba ushaulii, , sijui ingia chumvini, nenda ukawa, though its a joke lakini inauma kuomba ushauri kwa watu unaowategemea unakutana na comment kama hizoo , na hii ishu kweli inasumbua wengi tukiamua kufanyiana majaribio humuu eeeeh
 
Mimi ni mwanaume wa miaka 29. Kinachonisimbua mimi sio muongeaji, hasa nikiwa mbele ya watu. Huwa naumia ninapoona watu kama makondakta wa gari za mjini huku waongeaji kiasi cha kumshawishi mtu hadi acheke.

Licha ya kusoma mpaka chuo, huwa sina mazungumzo ya ziada. Huwa naongea pale ibidipo niongee. Hii hali inanisababisha nafanya kazi nyingi hadi muda wa ziada.

Naomba ushauri, zipo njia ambazo naweza kutumia ili kuongeza kiwango cha kuongea?
Usiwaangalie watu
Mkazie jicho mmoja
Then tililika
 
Are You Great Thinkers?.

Busara ni pamoja na kukubali jambo usilolielewa na kuacha wanaolielewa kuchangia.Badala ya kumshambulia mtoa hoja katika namna ya majibu ya DHIHAKA ni bora usichangie lolote na utakuwa umeisaidia jamii forum kwa kutokuwa na midahalo mingi isiyo na msingi pamoja na kuishushia hadhi.

Kuanzia kwa Jambo Forums na baadaye Jamii Forums ya Mwanzoni na hadi kufikia Miaka ya Juzi 2015 kurudi nyuma ilikuwa ni Pahala pema pa miongoni mwetu kujifunza mengi katika namna ya Busara sana.Hakukuwa na Haya majibu ya Facebook wala Instagram.

Leo hii kila mtu anaanzisha mada yeyote na Kuchangia chochote kwa kisingizio cha Jina feki.Ikumbukwe kuwa "Japo tunatumia Usernames na Avatar tofauti,hilo halibadilishi uhalisia wa nafsi na Mioyo yetu".Tuwe wataarabu na tusiigize ustaarabu.

Binafsi Nachukizwa na Majibu ya Hovyo humu Jamii Forums.Kama huna la kuchangia Ni BORA UKAE KIMYA.

Back to the question.Mkuu Felice1 ,Namna bora ya kuongeza Uwezo na stadi ya kuzungumza katika halaiki ya watu ni Kusoma vitabu,Articles mbalimbali kuhusu PUBLIC SPEAKING pamoja na Kuhudhuria semina mbali-mbali kuhusu hitaji yako.Kwa kuufuata huu ushauri utajikuta uki-master Kuzungumza mbele ya watu katika namna isiyoelezeka.

I stand to be corrected.
Mkuu nashukuru kwa ushauri wako, kwa kweli siachi kufanyia kazi ushauri mzuri nipatao
 
Kuna njia moja nyepesi sana unaweza kuidhara but ina effect kubwa sana katima kkujengea confidence kwani wewd hakun kinachokusumbua zaidi ni kuwa Huna confidence na hii inasababishwa na Negative perception ulizo nazo.

Fanya kama ifuatavyo Ukiwa chumbani kwako Simama Mbele ya kioo na hakikisha una focus katika taswira ya macho yako katika kioo pasipo kuongea chochote kwa muda wa dakika tano kila asubuhi uamkapo kabla ya kuanza shughuli zako za kila siku..na usiku utarudia zoez hilo kabla ya kulala...

Pili penda kuwa na mazoea ya kuongea ongea na watoto wadogo ambao wapo katika kikundi au hata mmoja mmoja.

Ni vitu simple but effect yake ni kubwa.....
Asante sana mkuu, nayafanyia kazi hayo
 
Nashukuru Mimi naongea popote pale ata wajae wasomi kibao siogopi kuchangia mada yoyote japo shure nilikimbia balidi asubui
 
unaogopa nini ? kwani kuongea mbele za watu .unaogopa kukosea kuchekwa au ni kitu gani haswa kinakupata ukiwa unapoongea mbele za watu..
 
Mara nyingi ukiwa huna point za kutosha/za nguvu unakosa hoja Na hutaweza kujieleza.

Jikite ktk kusoma VITABU si lazima public speaking tips...muhimu ni kujua issues

Then jifunze kutetea hoja point zako publicly. Anzia kazini kwako....jifunze sehemu ya kusema yes sema why and how
 
Back
Top Bottom