Naomba mbinu ya kuzungumza mbele ya watu

Naomba mbinu ya kuzungumza mbele ya watu

Tatizo ulikua unakimbia presentations' za chuo...
U kashindwa kupata nafasi ya kuongea mbele za wanachuo wenzako... Alafu unakuja kulalama huku.
Me naona uongee tu mbele ya watoto wako, mkeo inatosha..
haha haha aisee" wabongo sisi daahh
 
nimepitia mjadala wote " kuna watu wamechangia vizuri kabisa ... nimechagua kujifunza kwa kupitia wao " ...asante mtoa mada kwakuileta hii mada jamvini "...
 
Mimi ni mwanaume wa miaka 29. Kinachonisimbua mimi sio muongeaji, hasa nikiwa mbele ya watu. Huwa naumia ninapoona watu kama makondakta wa gari za mjini huku waongeaji kiasi cha kumshawishi mtu hadi acheke.

Licha ya kusoma mpaka chuo, huwa sina mazungumzo ya ziada. Huwa naongea pale ibidipo niongee. Hii hali inanisababisha nafanya kazi nyingi hadi muda wa ziada.

Naomba ushauri, zipo njia ambazo naweza kutumia ili kuongeza kiwango cha kuongea?
Ukitaka kuweza kuongea mbele za watu cha kwanza jitengenezee mazingira ya kujiamini...utajiamini vipi ?

Kwanza vaa vizuri pendeza kuwa smart inakuongezea kujiamini na kuvuta attention ya watu kukusikiliza ( inaleta picha mbaya na kuvunja moyo unapoenda mbele za watu kisha hawakupi attention wala hawaoneshi interests lazima utakosa kujiamini utashindwa kuongea)

Pili ongea vitu unavyovijua tu na ambavyo una uhakika navyo ( usiweke uongo na ujuaji mwingi)

Chukua mazoezi ya kuongea kwenye vikao vya familia, kazini na kama chuoni hudhuria sana presentations zitakusaidia

Jua kujielezea na kupanga point unazotaka kuzisema usizunguke sana na usiwe straight sana

Soma hadhira yako na lengo la mazungumzo unayoongelea

Nadhani ni hayo tu mm ninayoona[emoji5]
 
Tatizo ulikua unakimbia presentations' za chuo...
U kashindwa kupata nafasi ya kuongea mbele za wanachuo wenzako... Alafu unakuja kulalama huku.
Me naona uongee tu mbele ya watoto wako, mkeo inatosha..
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kama hakupita chuo (ama jf wote wamepita vyuoni ) jiongeze
Tatizo ulikua unakimbia presentations' za chuo...
U kashindwa kupata nafasi ya kuongea mbele za wanachuo wenzako... Alafu unakuja kulalama huku.
Me naona uongee tu mbele ya watoto wako, mkeo inatosha..
 
Back
Top Bottom