Naomba Kuuliza


Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mwanaume kumuwekea mkewe walinzi akiwa safarini ni sawa? Mf. Wafanyakazi wa hotel, wafanyakazi wenzake, nk
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
mmmmh si sawa!
Mbona wa Zuma kaliwa na anawalinzi
Wa Mugabe kabanjuliwa na ana walinzi
Wa Mswati kapigwa kitu na anawalinzi

Ukimuwekea walinzi haohao walinzi watambanjua
We muache huru, kama siyo kicheche atakueheshimu, kama ni kicheche hata ufanye nini atachecheka tu
 
M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Sio sawa kabisa wanaume saa nyingine tunakuwa bogasi,mwanamke hachungwi bana
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mmh jaman
bnadamu achunguki ao wanaomlinda ndo watakaoiba.....
chek wap pbm ulisove ili muwe huru lakin cha kuwekeana walinz ahhh naona km wajaribu FUNIKA JUA KWA UNGO....HAIWEZEKANIKI..
--kaa chini tatuen utata then kila mtu atakuwa huru na kujilinda kwa tym ake...
...ustegemee kufanya mafyongo HAUMTUNZ mkeo then ukategemea walinz mmh mmh apana nooooooooooo!!!!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Usimchunguze sana kuku/bata utashindwa kumla ingawa mtamu
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
mmmmh si sawa!
Mbona wa Zuma kaliwa na anawalinzi
Wa Mugabe kabanjuliwa na ana walinzi
Wa Mswati kapigwa kitu na anawalinzi

Ukimuwekea walinzi haohao walinzi watambanjua
We muache huru, kama siyo kicheche atakueheshimu, kama ni kicheche hata ufanye nini atachecheka tu
hapa mimi siongezi neno

tangu lini binadamu akachungika?
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
mmh jaman
bnadamu achunguki ao wanaomlinda ndo watakaoiba.....
chek wap pbm ulisove ili muwe huru lakin cha kuwekeana walinz ahhh naona km wajaribu FUNIKA JUA KWA UNGO....HAIWEZEKANIKI..
--kaa chini tatuen utata then kila mtu atakuwa huru na kujilinda kwa tym ake...
...ustegemee kufanya mafyongo HAUMTUNZ mkeo then ukategemea walinz mmh mmh apana nooooooooooo!!!!
Hapa sasa itabidi nimwelimishe jamaa maana mmmhhh!!!!
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,405
Likes
2,082
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,405 2,082 280
inaweza ikawa sawa ina weza ikawa si sawa.. inategemea na situation
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Chunga kuku, bata , mbuzi nk ila mwanadamu wajidanganya ndugu....
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Mwanaume kumuwekea mkewe walinzi akiwa safarini ni sawa? Mf. Wafanyakazi wa hotel, wafanyakazi wenzake, nk

Dume lenye uhakika halimchungulii mkewew, hilo halina uhakika hilo, labda linachua linatimiza majukumu partially au ni libovu kabisa
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Eti eeehhh hajiamini?!!!
Labda umezidisha maufundi hadi hataki wengine wasogee, hiyo initwa BONAFIDE CLAIM OF RIGHT- hako ka style kako applicable kwa midume yanye uchu na wivu wa kupindukia
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Labda umezidisha maufundi hadi hataki wengine wasogee, hiyo initwa BONAFIDE CLAIM OF RIGHT- hako ka style kako applicable kwa midume yanye uchu na wivu wa kupindukia
Ufundi kawaida katika malavu si unajua tena mboga bila chumvi na vioungo hainogi? Shauri yake nitampa ushauri wenu
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
ushawahi chunga kunguru ukaona matokeo hilo ndo jibu
 

Forum statistics

Threads 1,235,102
Members 474,351
Posts 29,212,403