Naomba kuuliza

mashishanga

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
612
500
Mie napita acha walimu wachangie ila ninatangazo nasikia walimu Wa michepuko ya sayansi sa hiv wanasoko kubwa la kupata wachumba ila wawe makini mana ata sis walimu Wa arts tumeanza kutafuta walimu Wa sayans mana sa iv ajira yao iko sokoni
 

Johng

JF-Expert Member
Dec 9, 2016
1,019
2,000
Walimu inaaminika ni walezi wazuri wa familia, maana kama anaweza kulea watoto wa mtu mwingine huko shuleni tena wengine wakorofi basi hata nyumbani atatimiza wajibu huo vizuri. Education Psychology walimu wa kike wanaizingatia vyema na wanaifuata na wengi wao wanaitekeleza.
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
173,757
2,000
Kwa sababu ni sekta ambayo ajira yake inaeleweka na wana ratiba isiyo badilika badilika,hawana semina za kila kukicha,vikao mia mia siku za weekend sio vingi. Ila hio ni zaman siku hizi baadhi waalimu vijana wanawaharibia wengine sifa kwa matendo yasiyofaa.
 

Roger Sterling

JF-Expert Member
May 10, 2015
12,311
2,000
Kwa sababu ni sekta ambayo ajira yake inaeleweka na wana ratiba isiyo badilika badilika,hawana semina za kila kukicha,vikao mia mia siku za weekend sio vingi. Ila hio ni zaman siku hizi baadhi waalimu vijana wanawaharibia wengine sifa kwa matendo yasiyofaa.
Umetisha mkuu. Pia walimu mara nyingi hawana "gharama" wala matarajio makubwa.
 

silasc

JF-Expert Member
Feb 10, 2013
3,356
2,000
Uko sahihi mkuu.
Kwa sababu ni sekta ambayo ajira yake inaeleweka na wana ratiba isiyo badilika badilika,hawana semina za kila kukicha,vikao mia mia siku za weekend sio vingi. Ila hio ni zaman siku hizi baadhi waalimu vijana wanawaharibia wengine sifa kwa matendo yasiyofaa.
 

Kakole

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
2,101
2,000
automatically wanakuwa wachumi kwa sababu ya hali ya mishahara wanayopata hivyo ukimwambia hali ni ngumu wanaelewa tofauti wanawake wa sector zingine.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom