Ncha Kali
JF-Expert Member
- Sep 19, 2019
- 15,416
- 29,401
Mc
b Boy
Dj
Knowledge
Graffiti nazifahamu nguzo hizo....Kama nimekosea watanisahihisha wajumbe
Freestyle
DJ
Graffiti
Breakdance
Knowledge
Nasema uongo ndugu zangu?
Basi mniombeeeeee[emoji276]
Mc
b Boy
Dj
Knowledge
Graffiti nazifahamu nguzo hizo....Kama nimekosea watanisahihisha wajumbe
Nimejikuta nacheka tuu...[emoji3]Freestyle
DJ
Graffiti
Breakdance
Knowledge
Nasema uongo ndugu zangu?
Basi mniombeeeeee[emoji276]
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Rapper ni mbakaji, au nasema uongo ndugu zangu!!
MC - Master of ceremonies.Mc ni Microphone controller.
Zembwela, Maulid Kitenge, Profesa Jay and likes.
Kuna mwana anaitwa One incredible ni mtu hatari Sana kwenye hip hop ila hasikilizwi sana
Roma ni Rapper hana tofauti na wale jamaa wa FM ACADEMIAKwakua sifahamu sana mambo ya HIPHOP huenda nikawa nimekosea kuuliza swali (Mtanisamehe)
Naomba kujuzwa mambo kadhaa kuhusiana na hiphop.
1. Tofauti ya MC na RAPPER
2. Wanasema hiphop ina nguzo 5, ni zipi?
3. Ila nasikia kuna kitu wanaita PUNCH LINE ni nini?
Binafsi katika michano namkubali sana wasanii hawa.
1. Youngkiller
2. Roma mkatoliki
3. Bando
4. Rapcha
5. Stamina
6. Fid q
7. Boshoo
8. Professor J
9. Maarifa
10. Chuma mbeya boi
Na wengine wengi.
Ila naomba kujuzwa juu ya hayo hapo juu walau kwa uchache.
Akili za CCM izi duh!MC anatumika kwenye arusi na sherehe, ila rapper yeye ni redioni tu
Master of CeremonyMc ni Microphone controller.
Zembwela, Maulid Kitenge, Profesa Jay and likes.
Get lost
Wewe ni bure kabisa.MC anatumika kwenye arusi na sherehe, ila rapper yeye ni redioni tu
Umenifanya niikumbuke Siku za alosto one,Unapoongelea elements za MC unatakiwa uelewe kwamba ni lazima awe na uwezo wa kuwakilisha jamii
MC anatakiwa awe na uwezo wa kuwakilisha, kuwasilisha na kufikisha taarifa kwa jamii. Na pia anaweza akawa na vinasaba vya upande wa biashara
Jambo ambalo wengi wanashindwa kuelewa ni kua MC ni rapper pia lakini utofauti kati ya MC na rapper ni kwamba rapper mara nyingi huongea kuhusu personal issues.
Mfano mzuri kama madee "nani kamwaga pombe yangu" au young killer "sina swaga" nk. Unaona kabisa kua hivyo ni vitu ambavyo vinamuhusu yeye
MC sasa tukichukulia mfano wa mtu kama Professa j na mtu kama fid q unaweza ukaaona ni watu wenye uwezo wa kuelezea mambo ya kukufundisha, haimuhusu yeye tu bali jamii kiujumla
MC huongea kama mtu wa tatu anapo delivery ujumbe wake. Mfano wa mzuri ni hii verse ya fid Q "ongea maisha ya kuunga unga hii shuhuli mi naiweza, hapa utaambulia ushauri tu ukihitaji msaada wa kifedha.../"
Hahahaha mkuu nilichokiandika hapa kimeelezewa hivyo hivyo na one kwenye hiyo movieUmenifanya niikumbuke Siku za alosto one,
One huwa ana idea kali sana za movie ila production ndo huwa inazingua.