ndege JOHN
JF-Expert Member
- Aug 5, 2015
- 24,996
- 61,231
Mwana Jf mmoja anielekeze namna ya kutengeneza mbege kama Nina ndizi na ulezi tayari.
Pombe ni haramu mkuuMwana Jf mmoja anielekeze namna ya kutengeneza mbege kama Nina ndizi na ulezi tayari.
Hiyo Guinness wanaisifia nakuiona classic lakini ni chungu sana!, chungu kama unakunywa dawa!.. kwangu bia classic ni Heineken bado sijaona mbadala wake!
Pombe ni haramu mkuuHiyo Guinness wanaisifia nakuiona classic lakini ni chungu sana!, chungu kama unakunywa dawa!.. kwangu bia classic ni Heineken bado sijaona mbadala wake!
Divai je?Pombe ni haramu mkuu
Naheshimu protocols za kifamilia ngoja kaka min -me azungumzeMpaji Mungu na min -me mje huku
Nani kasema..?Pombe ni haramu mkuu
Anakuja soon ngoja amalizie kusomba majani ya mbuziSawaa aje atoe maelezo huku min -me tunakusubiri
Chemsha ndizi zako mpaka zibadilike rangi na kuwa nyekundu, ziepue na weka kwenye vyombo kama ndoo, kwa siku tatu au nne,baada ya siku nne unakuja kuziweka ndizi zako kwenye drums kubwa zote kwa pamoja,halafu unaongeza maji kiasi katika zile ndizi jioni,ambapo kesho yake jioni ndiyo utazikamua upate wine ya ndizi kabla ya mbege,Wakati unakamua ndizi zako ndio wakati unapika ulezi wako, ulezi ukiiva unachanganya sasa na ile wine ya mbege halafu unachanganya unapata mbege ambayo siyo kali,ikikaa tena masaa 12 ndiyo inakuwa mbege ukinywa unalewa kama kawaida.Mwana Jf mmoja anielekeze namna ya kutengeneza mbege kama Nina ndizi na ulezi tayari.
Huna uhalali wala mamlaka ya kuharamisha pombe.Pombe ni haramu mkuu
Sio Kila mbege Ina kileviPombe ni haramu mkuu
Sawa naona umetegea leo, kesho zamu yako kukatia majaniAnakuja soon ngoja amalizie kusomba majani ya mbuzi
Siamini kama mwamposa unaweza kuandika maneno mazuri kama haya...😂Huna uhalali wala mamlaka ya kuharamisha pombe