Naomba kujuzwa namna ya kutambua jinsia ya mtoto katika hali hii

sumia

Member
Feb 12, 2015
33
95
Jamani najua humu Kuna wataalamu wengine naomba mnisaidie,

Nina mzunguko wa siku 28 ,nilisex siku ya 10 baada ya kuanza period yangu na nikapata mimba.

Je, hapo mtoto anaweza kuwa wa jinsia gani?
 

mimiks

JF-Expert Member
Mar 17, 2013
1,105
2,000
Jamani najua humu Kuna wataalamu wengine naomba mnisaidie,Nina mzunguko wa siku 28 ,nilisex siku ya 10 baada ya kumaliza period yangu na nikapata mimba,je Apo mtoto anaweza kuwa wa JINSIA gani
Wa kike
 

mkorea

JF-Expert Member
Aug 16, 2016
2,308
2,000
Tarajia kupata mtoto wa kike (nshafanya esabu za genetics)

Mathematically (probability)
Kupata wakike 50%
Kupata wa kiume 50%
 

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Oct 26, 2018
8,732
2,000
Shettles explains that the male (Y) sperm is smaller, faster, and more short-lived than the female (X) sperm.

HESABU ZINAELEMEA KWA WAKIKE (ILA TEGEMEA LOLOTE)

Because of this, it is better for boy-desiring couples to have sex closest to the time when a woman's egg is released (ovulation). This way, the speedy male sperm could get to the egg sooner than the female one.
 

rikiboy

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
13,545
2,000
Ni wa Kiume! Maana hiyo ilikuwa ni siku ambayoo ovulation mzee mama. So kabao ka mzee baba kale Y sperm sababu kako faster sanaa bhasi ndo vile lakini pia kuna factors nyingine sio suala tu la speed.
 

kijazi07

JF-Expert Member
Feb 14, 2016
866
1,000
Ni wa Kiumee...!! Maana hiyo ilikuwa ni siku ambayoo ovulation mzee mamaa... So kabao ka mzee baba kale Y sperm sababu kako faster sanaa bhasi ndo vile lakini pia kuna factors nyingine sio suala tu la speed.
Ovulation siku ya kumi?
 

kijazi07

JF-Expert Member
Feb 14, 2016
866
1,000
Jamani najua humu Kuna wataalamu wengine naomba mnisaidie,Nina mzunguko wa siku 28 ,nilisex siku ya 10 baada ya kumaliza period yangu na nikapata mimba,je Apo mtoto anaweza kuwa wa JINSIA gani
Weka maelezo vizur

Umesema ulisex siku ya kumi baada ya kumaliza period... je? Uli bleed kwa muda wa siku ngapi yaan siku ya kwanza kubleed hadi ile ya mwisho ulipo maliza ni jumla ya siku ngapi ?

Then ndo tutakuja kwenye hizi siku kumi baada ya bleed tuone itaangukia wapi.
 

sumia

Member
Feb 12, 2015
33
95
Nilikuwa period kwa siku nne na hizo siku kumi nimeanza kuhesabu tangu siku ya Kwanza naona damu
 

Mtende

JF-Expert Member
Sep 27, 2010
6,158
2,000
Jamani najua humu Kuna wataalamu wengine naomba mnisaidie,

Nina mzunguko wa siku 28 ,nilisex siku ya 10 baada ya kuanza period yangu na nikapata mimba.

Je, hapo mtoto anaweza kuwa wa jinsia gani?
Kadanye ultra sound, mimba ikifika miezi mitano watakwambia jinsia ya mwanao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom