Naomba kujuzwa mishahara ya watu waliosomea degree ya optometry

Naomba kujuzwa mishahara ya watu waliosomea degree ya optometry

Yani nurse na mfamasia wenye degree wapo tofauti, mfamasia kazidi 200+k

Ila ukiangalia nani anayefanya kazi sana jibu unalo.
Yeah Uko sawa kabisa Nurse officer (NO) I think anachukua TGHS C kama AMO tu..
Na BPHARM ( pharmacist) anachukua kama sikosei TGHS D..

Mkuu kwenye kupanga Hizi scale wanaangalia Mengi sana..
Kuna kigezo cha Kiuongozi pia yaani Organogram na pia kuna Miaka ya kusoma na Uzito wa kazi...

Pharmacy mkuu ukiwaangalia vizuri Walioko Hospitali hawafanyi kazi nyingi sana Kama walioko Viwandani so Do N.O?
N.O mkuu utakuwa shahidi angu vizuri kwamba hawafanyi kazi nyingi zaidi ya usimamizi tu...ila Wanaosota ni EN sana na hawa Wahudumu wa Afya MATT Na wakifuatiwa na ANO (RN)..

Japo kweli inabidi kuangalia upya Swala la hizi scale kwa mfano Biomedical Engeneer Hana kazi kubwa sana Kumzidi nurse kwa sababu vifaa haviaribiki Muda wote ila anachukua D
 
Yeah Uko sawa kabisa Nurse officer (NO) I think anachukua TGHS C kama AMO tu..
Na BPHARM ( pharmacist) anachukua kama sikosei TGHS D..

Mkuu kwenye kupanga Hizi scale wanaangalia Mengi sana..
Kuna kigezo cha Kiuongozi pia yaani Organogram na pia kuna Miaka ya kusoma na Uzito wa kazi...

Pharmacy mkuu ukiwaangalia vizuri Walioko Hospitali hawafanyi kazi nyingi sana Kama walioko Viwandani so Do NO?
NO mkuu utakuwa shahidi angu vizuri kwamba hawafanyi kazi nyingi zaidi ya usimamizi tu...ila Wanaosota ni EN sana na hawa Wahudumu wa Afya MATT Na wakifuatiwa na ANO (RN)..

Japo kweli inabidi kuangalia upya Swala la hizi scale kwa mfano Biomedical Engeneer Hana kazi kubwa sana Kumzidi nurse kwa sababu vifaa haviaribiki Muda wote ila anachukua D
Ila kwa hii serikali yetu hii sidhani, lakini nimeona kwenye muongozo[emoji116][emoji116][emoji116]

Hivi hiyo ipo kweli kila baada ya miaka mitatu wanapanda daraja au kuna sifa zaidi
1580744462.jpg
 
Ila kwa hii serikali yetu hii sidhani, lakini nimeona kwenye muongozo[emoji116][emoji116][emoji116]

Hivi hiyo ipo kweli kila baada ya miaka mitatu wanapanda daraja au kuna sifa zaidi
View attachment 2777542
Yeah.Wanapanda na unatakiwa kupanda kama Unajaza vizuri oprass na huna majanga wala mabarua na sifa unazo unapanda...
Kama hawajakupandisha unatakiwa kuuliza tatizo ni nini kwa mwajiri wako (Kwa mujibu wa Standing order for public services ya 2009)
 
Duh Kaka Ajira Macho serikali utasugua Sana Wengi walioshika nafasi huko ni wakongwe na hawataki kuachia hivyo hawapeleki upungufu wa kada kwahyo ajira yake ni aghalabu....

Na Wengi naona Wanaopiga kazi ni ma Optician so kwa mimi nakushauri kama unaipenda hiyo kitu kasome halfu ukimaliza kachukue Post graduate dip.ya Ukufunzi i think ni mwaka mmoja Maybe uende kufundisha vyuo vya optician vya diploma huko Ajira zinaweza kuwepo hata za mkataba...
Postgraduate hio ya ukufunzi inatolewa wapi?
 
Postgraduate hio ya ukufunzi inatolewa wapi?
Nilisikia KCMC na Muhimbili wanatoa ila kwa uhakika ninaojua na ninaweza kuconfirma ni MMUST (masinde murilo)Kenya ,Makelele uganda, mbarari university na vyuo vingine kenya vinatoa pia
 
Posho zimegawanyika pamoja Na per diem kwa Maafisa na Ngazi wasiokuwa maafisa..
Ngoja nikipata ule waraka wa posho wa hivu karibuni ntautuma
Nazungumzia zile fixed, like House allowance, risk allowance, transport allowance or Meal allowance etc.

je hao wanapewa au inategemea na sehemu maana kama wanatumia hizo scale means wapo serikali kuu hao.
 
Nazungumzia zile fixed, like House allowance, risk allowance, transport allowance or Meal allowance etc.

je hao wanapewa au inategemea na sehemu maana kama wanatumia hizo scale means wapo serikali kuu hao.
Hahahah 😀😀 hizo mzee huwa zipo kweny Standing order tu Huwezi kuzikuta kazini labda kama zilikuwepo zamani enzi za Mwinyi na mwanzoni mwa mkapa 🤣🤣🤣
 
Hahahah 😀😀 hizo mzee huwa zipo kweny Standing order tu Huwezi kuzikuta kazini labda kama zilikuwepo zamani enzi za Mwinyi na mwanzoni mwa mkapa 🤣🤣🤣
so watu wanapokea tu Mshahara plain? duh huko hakufai aisee
 
Nazungumzia zile fixed, like House allowance, risk allowance, transport allowance or Meal allowance etc.

je hao wanapewa au inategemea na sehemu maana kama wanatumia hizo scale means wapo serikali kuu hao.
Inategemea na sehemu kama ulivyospecify hapo...
Maana Kwa Wizara ya Afya na Tamisemi Hakuna hichi kitu na Scale yao ni TGHS yaani Tanzania Government Health scale..
 
so watu wanapokea tu Mshahara plain? duh huko hakufai aisee
Posho zipo ila inategemea na ulipo maana kuna oncall allowance, uniform allowance ,extraduty allowance ,Posho zingne itategemea na Budget zipo za Nhif fill form allowance...Na inategemea kama Ukiwa MOI (Medical officer incharge) mbona mashavu kibao tu
 
Posho zipo ila inategemea na ulipo maana kuna oncall allowance, uniform allowance ,extraduty allowance ,Posho zingne itategemea na Budget zipo za Nhif fill form allowance...Na inategemea kama Ukiwa MOI (Medical officer incharge) mbona mashavu kibao tu
SASA hizo sio fixed... yaan huna uhakika kila mwezi kama utazipata. na hata ukipata zina vary kulingana na mwezi husika. mie nazungumzia ambazo ni fixed yaan mwisho wa mwezi na uhakika wa posho mfano 800k
 
SASA hizo sio fixed... yaan huna uhakika kila mwezi kama utazipata. na hata ukipata zina vary kulingana na mwezi husika. mie nazungumzia ambazo ni fixed yaan mwisho wa mwezi na uhakika wa posho mfano 800k
Hakuna hizo posho kwa Afya maana Afya wanabudget ambayo ceiling yake inategemeana na mapato na Kuna vitu vingi sana sema kiethics vingine siwez kusema..
Lakini itoshe kusema tu kwamba hakuna FIXED posho
 
Hakuna hizo posho kwa Afya maana Afya wanabudget ambayo ceiling yake inategemeana na mapato na Kuna vitu vingi sana sema kiethics vingine siwez kusema..
Lakini itoshe kusema tu kwamba hakuna FIXED posho
Hizo posho utazikuta majeshini [emoji23] [emoji23]
 
Back
Top Bottom