Fund man
JF-Expert Member
- Feb 24, 2021
- 4,224
- 5,727
Ndio uzuri waJF hakuna mbambamba🤣🤣🤣🤣🤣🤣🪑Hapana mkuu Sio Daktari..
Anafahamika kama Afisa Technolojia kama walivyo Wataalamu wa Maabara,Viungo bandia na Wataalamu wa mionzi...
Ndio uzuri waJF hakuna mbambamba🤣🤣🤣🤣🤣🤣🪑Hapana mkuu Sio Daktari..
Anafahamika kama Afisa Technolojia kama walivyo Wataalamu wa Maabara,Viungo bandia na Wataalamu wa mionzi...
AMO yuko TGHS C sawa na Huyo opto. ulomuulizia MKUUSawa chief shukran sana...
Vipi AMO wao wanalipwaje?
Daktari Wa Meno DO/DDS Ni Sawa na Daktari wa Kawaida (MO/MD/MBBS)Vp na madaktari wa meno (DDS) nao wanalipwaje? cc DR Mambo AMP
Uko vizuri mkuu na ushukuliwe!Daktari Wa Meno DO/DDS Ni Sawa na Daktari wa Kawaida (MO/MD/MBBS)
So wanalipwa kwa Scale ya TGHS E1 Kwa wanaoanza inategemea na miaka ya kukaa kazni..
Na daraja la kupandishwa...
Ila Kwa Anaeanza kazi inacheza kwenye basic ya 1.5mil na usheenzi huko...
Nazungumzia mishahra mipya ya 2022..
View attachment 2777339
Umetisha bro.... shukran sana..
Ila namba ulionipa nimuulizie AMO amesema hio kozi haipo...
Dah Bhasi walivyotangaza nikajua wameanza kutoa lakini ukiona manyunyu ujue inakaribia kunyesha..Ila namba ulionipa nimuulizie AMO amesema hio kozi haipo...
Ngoja nijitose optometry tuu mkuu...Dah Bhasi walivyotangaza nikajua wameanza kutoa lakini ukiona manyunyu ujue inakaribia kunyesha..
Kma vipi jitose kenya...Kama una dip ya CM ukapige Bachelor ya CM ni miaka miwili tu
Daktari Wa Meno DO/DDS Ni Sawa na Daktari wa Kawaida (MO/MD/MBBS)
So wanalipwa kwa Scale ya TGHS E1 Kwa wanaoanza inategemea na miaka ya kukaa kazni..
Na daraja la kupandishwa...
Ila Kwa Anaeanza kazi inacheza kwenye basic ya 1.5mil na usheenzi huko...
Nazungumzia mishahra mipya ya 2022..
View attachment 2777339
Umeajiriwa Serikalin au bado na je Una mpango sa kuanzisha Clinic yako?Ngoja nijitose optometry tuu mkuu...
Sina ajira...ila nimeona kama serikali upepo wake upo hukuu...Umeajiriwa Serikalin au bado na je Una mpango sa kuanzisha Clinic yako?
Kwann umeuliza ivo?Umeajiriwa Serikalin au bado na je Una mpango sa kuanzisha Clinic yako?
Duh Kaka Ajira Macho serikali utasugua Sana Wengi walioshika nafasi huko ni wakongwe na hawataki kuachia hivyo hawapeleki upungufu wa kada kwahyo ajira yake ni aghalabu....Sina ajira...ila nimeona kama serikali upepo wake upo hukuu...
Cuz ni Ngumu sana Kuajiriwa Serkalini kama Nafasi ya kuingilia ...wengi wanaingia kama CO ndo wanajiongeza wanapandishwa vyeo wakiwa kazini kama opto..Kwann umeuliza ivo?
Nakushaur hiyo pesa ya kwenda kuwekeza huko kwenye optometry bora uitie kwenye biashara ya viat baada ya mwaka utakua na maokoto ya kutosha unarud zako skul kibabeSina ajira...ila nimeona kama serikali upepo wake upo hukuu...
Mkuu unaweza share hiyo PDFDaktari Wa Meno DO/DDS Ni Sawa na Daktari wa Kawaida (MO/MD/MBBS)
So wanalipwa kwa Scale ya TGHS E1 Kwa wanaoanza inategemea na miaka ya kukaa kazni..
Na daraja la kupandishwa...
Ila Kwa Anaeanza kazi inacheza kwenye basic ya 1.5mil na usheenzi huko...
Nazungumzia mishahra mipya ya 2022..
View attachment 2777339
I think nilishare au haionekani...Nijuzd kama haitaonekana...Mkuu unaweza share hiyo PDF
Imeonekana, lakini nilikuwa nataka whole document, ila kwavile ipo hard copy basi.I think nilishare au haionekani...Nijuzd kama haitaonekana...
Hii hapa ila kuhusu waraka wa mishahara sitau share ninao hardcopy tu..
Mkuu najaribu ila naona inazingua kushare ngoja nitafute njia mbadala
Kwanini Mkuu Unasema haziko fairImeonekana, lakini nilikuwa nataka whole document, ila kwavile ipo hard copy basi.
Lakini kuna umuhimu wa kuangalia hizi scale upya, haziko fair
Imeonekana, lakini nilikuwa nataka whole document, ila kwavile ipo hard copy basi.
Lakini kuna umuhimu wa kuangalia hizi scale upya, haziko fair