Naomba kujuzwa kama aliyesoma Diploma hii anaweza kuendelea na Digrii

Samily de cruze

Senior Member
Jan 12, 2020
199
1,000
Habari wana JF (wasomi) nimeweka Uzi huu kwa nia ya kujifunza na kuelekezwa kuhusu ili.

Je kwa mtu aliye soma diploma ya business administration anaweza kuendelea mpaka digrii au haiwezekani?

Naomba tujuzane plz.



Nimewasilisha. Asante.


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom