Naomba kujua Salimu Mwalimu yuko wapi, kimya kimezidi.

Naomba kujua Salimu Mwalimu yuko wapi, kimya kimezidi.

Huyu kijana ni kati ya vijana wachache waliokuwa wanakuja kasi sana kwenye siasa za nchi yetu hasa upande wa upinzani.

Ilifikia wakati akatabiriwa kuwa anaweza kuvaa viatu vya Ukatibu Mkuu Chadema, kulingana na siasa misimamo na uadilifu wake na alionekana kuwa ni lulu ya Taifa kwa baadae.

Lakini mpaka sasa sijui bado ni Naibu katibu Mkuu Chadema ama alisha staafu, ama ujio wa Lowasa umemchanganya kijana hajui afuate njia ipi aache njia ipi.

Salumu Mwalimu tuambie uko wapi,?
mpaka sasa ndani ya Chadema sijaona kijana wa kuvaa viatu vyako...
c0eebb18e68a20b38556bc5282558274.jpg

f263f352789a877734a40eb25190e096.jpg
Naona roho imepoa kumweka nanihii wako hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu uko sahihi, sasa hivi vipaji vipya Chadema hakuna kabisa zaidi ya vibaraka wa Mbowe.

Ukiangalia wakati ule kulikuwa na vipaji kila mkoa na vilikuwa vinasikika lakini sasa hivi kimya sana.
Ujio wa Lowasa hautamwacha salama Mbowe
Chozi la mamba!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Salumu ana kesi huko Geita nadhani,alivyopata dhamana ameona bora akae Kimya kama Diamond.

Mnyika yeye tangu lowassa aingie CDM imebidi afyate mkia tu.

In white-collar crime, there are ink stains instead of bloodstains.
 
YAAaa
Huyu kijana ni kati ya vijana wachache waliokuwa wanakuja kasi sana kwenye siasa za nchi yetu hasa upande wa upinzani.

Ilifikia wakati akatabiriwa kuwa anaweza kuvaa viatu vya Ukatibu Mkuu Chadema, kulingana na siasa misimamo na uadilifu wake na alionekana kuwa ni lulu ya Taifa kwa baadae.

Lakini mpaka sasa sijui bado ni Naibu katibu Mkuu Chadema ama alisha staafu, ama ujio wa Lowasa umemchanganya kijana hajui afuate njia ipi aache njia ipi.

Salumu Mwalimu tuambie uko wapi,?
mpaka sasa ndani ya Chadema sijaona kijana wa kuvaa viatu vyako...
c0eebb18e68a20b38556bc5282558274.jpg

f263f352789a877734a40eb25190e096.jpg

Salumu ana kesi huko Geita nadhani,alivyopata dhamana ameona bora akae Kimya kama Diamond.

Mnyika yeye tangu lowassa aingie CDM imebidi afyate mkia tu.

In white-collar crime, there are ink stains instead of bloodstains.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio mzima utakuwa......
Jana kaongea na VOA...alihojiwa kaongea sana tu....mbna mnapagawa nyinyi wehu.uu
 
Back
Top Bottom