NAOMBA kujua kuhusu kilimo Cha tangawizi?

NAOMBA kujua kuhusu kilimo Cha tangawizi?

1Africa54

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2025
Posts
464
Reaction score
549
Habari za mda huu ndugu wapambanaji wenzangu
Naomba maelekezo kwa anae jua namna nzuri ya kilimo Cha tangawizi
1,hali ya hewani
2,aina nzuri ya mbegu
3, jinsi ya kuandaa mbegu au upatikanaji wa mbegu nzuri
4, je zao la tangawizi linachukua mda gani shambani mpaka kuvunwa
5,jinsi ya kuvuna na uhifadhi wake na inachukua mda gani tangawizi kukaa store
6, mwisho 🙏 soko la tangawizi lipoje bei na msimu mzuri wa tangawizi

Hasateni sana naomba msaada wwnu🙏🙏🙏🙏
 
Back
Top Bottom