Tatizo hamzimi location permission.
Yaan kwa nnachosoma humu naona kabisa hizi simu watu wanazi-misuse, yaan unaruhusu simu ijue kona zako zote unazopita na haustuki tu.
Kuna jamaa fln huwa anasema kwa dunia ya sasa google wanaelewa tabia za watu wengi kuliko taasisi yyt ile coz kwao kupata search history yako ni sekunde tu, ukiongezea na location zako watajua kabisa ww unafanya kazi wapi, sexual preference yako (gay, straight au les), uwezo wako wa kufikiri, na mambo mengine kede kede, labda USA inawabeba coz ni solution nzr kwa FBI.
Em fikiria ikitokea vita wakataka kulipua sehemu fln, si ni kitendo cha kutuma drone tu na kuifeed hizo maps.