Naomba kujua bei za Mak Juice Sinza

Naomba kujua bei za Mak Juice Sinza

Unaenda unavuja jasho jua limekuchapa wahudumu wanakuona kama wa Malinyi Ulanga tu 😂😂😂 nilikutana na hio issue sikukanyaga tena
Mkuu umesema tatizo kubwa lililopo Bongo, hasa sehemu wahudumu wanapokuwa ni wanawake na sehemu ina wateja wengi halafu imekaa ki-Uzungu uzungu! Yaani ukienda hapo umekaa kil-ofa lofa unaangaliwa kama ombaomba na hakuna anayekujali! Du halafu kesho utasikia analia biashara mbaya nimelogwa. Mimi nina kanuni moja muhimu. Nikienda sehemu ya biashara nikiona wahudumu wana dharau sirudi tena ng'o.
 
Back
Top Bottom