Naomba kufahamu madhara ya kiafya ya kunywa maziwa lita moja ma nusu kila siku

mikocheni junction

mikocheni junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
687
Points
1,000
mikocheni junction

mikocheni junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
687 1,000
aliekwambia ukijifungua utupie maziwa mengi hivyo nan na kwa sababu ip

I think ndio anapenda hovyo kuna wengine wakijifungua wanapenda rost tu

God first
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
36,183
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
36,183 2,000
Maziwa yana calcium na ukinywa mengi kila siku kuna hatari yakudhoofisha mifupa, kupata kidney stones, kuingilia ufanyaji kazi wa moyo na ubongo,
 
mikocheni junction

mikocheni junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
687
Points
1,000
mikocheni junction

mikocheni junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
687 1,000
Maziwa yana calcium na ukinywa mengi kila siku kuna hatari yakudhoofisha mifupa, kupata kidney stones, kuingilia ufanyaji kazi wa moyo na ubongo,
Sorry maziwa yanadhoofisha mifupa!!

God first
 
shirima Mathias

shirima Mathias

Senior Member
Joined
Feb 9, 2017
Messages
162
Points
500
shirima Mathias

shirima Mathias

Senior Member
Joined Feb 9, 2017
162 500
Kunywa maziwa lita na nusu ni kuimarisha afya! Swali linakuja ukiishakuipata hiyo afya utaifanyia nini?. Maana kuwa na afya nzuri ni pamoja na kujaza yale madude kwa wingi mwilini, ila kama una sehemu ya kuyapeleka hakuna shida. Maana ukikaa na yale madude bila mbunye yanatesa sana. Munisamehe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
1,812
Points
2,000
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2017
1,812 2,000
Kunywa maziwa lita na nusu ni kuimarisha afya! Swali linakuja ukiishakuipata hiyo afya utaifanyia nini?. Maana kuwa na afya nzuri ni pamoja na kujaza yale madude kwa wingi mwilini, ila kama una sehemu ya kuyapeleka hakuna shida. Maana ukikaa na yale madude bila mbunye yanatesa sana. Munisamehe

Sent using Jamii Forums mobile app
hahahaha sawa mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
5,217
Points
2,000
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
5,217 2,000
Too much of anything is harmful! Kunywa kwa kiasi, madhara yake ni pa1 na Calcification.
 

Forum statistics

Threads 1,315,389
Members 505,241
Posts 31,855,765
Top