Naomba kufahamu madhara ya kiafya ya kunywa maziwa lita moja ma nusu kila siku

Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,367
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,367 2,000
Habari za jumapili daktari.
naomba kufahamu madhara ya kiafya ya kunywa maziwa lita moja ma nusu kila siku.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna sana sana unaweza kupata gesi tumboni.... Kunywa si zaidi ya lita moja kwa ushauri wangu.... Unaendeleaje lakini na vibebii
 
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
1,826
Points
2,000
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2017
1,826 2,000
Hakuna sana sana unaweza kupata gesi tumboni.... Kunywa si zaidi ya lita moja kwa ushauri wangu.... Unaendeleaje lakini na vibebii
[/OUTE/]
ahh hatujambo vibebii vinapendeza tu.. Mungu ametukaza kwa neema zake katubariki kupita maneno.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,367
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,367 2,000
Kumepambazuka sasa... Hata Usiku uwe mrefu vp kutapambazuka tuu.... Jina la Bwana wetu Kristo aliye hai lihimidiwe na kutukuzwa milele
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
6,323
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
6,323 2,000
Lita na nusu?.kila siku mhh..mbona kama mengi sana kw mtu mmoja?..


Nashauri punguza kiasi..nusu lita kwa siku ukiwa unatumia kila siku nadhani si mbaya
Lishe nzuri ni kuchanganya na kubadili vyakula kwa kiwango flani ,si kingi si kidogo

Mix na vinywaji vingine mf uji,juice,mtori na maji
 
kawoli

kawoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
4,191
Points
2,000
kawoli

kawoli

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
4,191 2,000
Utaanza na wewe kukamuliwa maziwa maana utakuwa na stock ya kutosha
 

Forum statistics

Threads 1,335,206
Members 512,271
Posts 32,499,023
Top