naomba kuelimishwa.....


H

Hellen Chris

Verified Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
22
Points
0
H

Hellen Chris

Verified Member
Joined Nov 18, 2012
22 0
hey nahitaji kununua rice-cooker lakin naomba kujua kama inaweza kutumika kukaangia chips na kukorogea uji
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,102
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,102 2,000
Inaitwa RICE-COOKER Hellen Chris...
 
Last edited by a moderator:
H

Hellen Chris

Verified Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
22
Points
0
H

Hellen Chris

Verified Member
Joined Nov 18, 2012
22 0
Inaitwa RICE-COOKER Hellen Chris...
popular hapa chuon wanaziita hvyo ila ni zle cooker za kuweka sufuria(special constructed) then unaifunika
 
Last edited by a moderator:
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,323
Points
2,000
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,323 2,000
Nijuavyo rice cooker inatumika kupika wali/ubwabwa tu.
Kuna aina ya rice cooker ambazo zinazweza pia kutumika kupika mchele wa aina tofauti mfano bismat rice, jasmine na huu wa kwetu ambao ni mojawwapo ya japanese varieties.

Kukaanga chips unahitaji kuwa na french frier na kukoroga uji sijui kama wanateknolojiaa wameshakuja na chombo maalumu! huenda kipo maana teknolojia inapaa na sio kukimbia!

Labda niwaachie wengine wanaweza wakawa wameshaona/kutumia technolojia ya juu zaidi.
kila la kheri.
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,102
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,102 2,000
Hellen Chris, upo chuo gani mamii!??
 
Last edited by a moderator:
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 1,225
Inaitwa Rice Cooker for God sake and not Uji Cooker, utaiua!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,955
Points
1,500
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,955 1,500
Kuna jamaa yangu anapikia hadi maharage.
 
D

ddsmchau1712

Member
Joined
May 13, 2011
Messages
37
Points
95
D

ddsmchau1712

Member
Joined May 13, 2011
37 95
Rice cooker zipo za aina nyingi, zipo ambazo zinapika wali tu!!... Lakini pia zipo ambazo zina uwezo wa kupikia samaki kama mchemsho n.k lakini si kumkaanga!! Na zinakuwa na special plate kabisa ya kumweka samaki wako wakati ukipika mchemsho!!
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,489
Points
2,000
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,489 2,000
Unaweza kabisa me mama angu ana tumia moja anapikia hadi mchuzi lakini ya kupikia wali anatumia nyengine subiri nimuulizie anafanyaje vile alafu ntakuletea majibu
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,864
Points
1,500
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,864 1,500
Unaweza kabisa me mama angu ana tumia moja anapikia hadi mchuzi lakini ya kupikia wali anatumia nyengine subiri nimuulizie anafanyaje vile alafu ntakuletea majibu
Ehhhh haya mapya wacha nami nijifunze!!
 

Forum statistics

Threads 1,283,494
Members 493,716
Posts 30,791,617
Top