Naomba ban kwenye jukwaa la kikubwa

Naomba ban kwenye jukwaa la kikubwa

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Posts
12,529
Reaction score
13,502
Invisible; kesho tunaanza Kwaresma, hivyo naomba uninyime access kwenye jukwaa lile lenye matusi, naogopa mipicha ile itanidhambisha!

Natanguliza shukrani!
 
Kwani umelazimishwa kuingia?ukiona hivyo hauna nia ya kweli na hiyo kwaresma
 
mmmmh, pole hasi kuomba msaada kweli umetingwa.
 
mmmmh, pole hasi kuomba msaada kweli umetingwa.

Umeona eeh! Waswahili wanasema, sema shida yako usaidiwe, usiposema watajuaje?

Lkn Kongosho sema ukweli, ukiingia kule si unaharibu swaumu eeh!
 
Sasa ban ya bar na wale machangu wa corner bar na ohio atakusaidia nani? Usifunge kifarisayo! Learn how to lead your heart and mind, don't just follow them.
 
Mi sijawahi ingia...

Ungeomba ushauri kwa wenzako unaoingia nao...

So,rekebisha tu heading ya thread yako...
 
Invisible; kesho tunaanza Kwaresma, hivyo naomba uninyime access kwenye jukwaa lile lenye matusi, naogopa mipicha ile itanidhambisha!

Natanguliza shukrani!

nani alikutuma uingie huko kwani ulilazimishwa inatakiwa ushinde iko kishawishi cha MK
 
Invisible; kesho tunaanza Kwaresma, hivyo naomba uninyime access kwenye jukwaa lile lenye matusi, naogopa mipicha ile itanidhambisha!

Natanguliza shukrani!

We usikimbie nataka kuja na vitu adim huko,tena vya kibongo yaani hautatamani kuondoka kabisa,natafuta mlango wa kuingilia Wakuu nipeni Direction.
 
hata bila swaumu panaharibu tu upako.
Kwa kweli swaumu pataiteketeza kabisa.

Umeona eeh! Waswahili wanasema, sema shida yako usaidiwe, usiposema watajuaje?

Lkn Kongosho sema ukweli, ukiingia kule si unaharibu swaumu eeh!
 
Siku hizi hakuna ban ya hivi hivi,mods wanakuloga kwanza then unapigwa ban
 
Sasa ban ya bar na wale machangu wa corner bar na ohio atakusaidia nani? Usifunge kifarisayo! Learn how to lead your heart and mind, don't just follow them.

Ya bar nitaongea na muhudumu asinikopeshe tena! LOL
 
We usikimbie nataka kuja na vitu adim huko,tena vya kibongo yaani hautatamani kuondoka kabisa,natafuta mlango wa kuingilia Wakuu nipeni Direction.

Ushindwe na ulegee!
 
Siku hivi hakuna ban ya hivi hivi,mods wanakuloga kwanza then unapigwa ban

Sasa wanakuroga unakuweje? Sayansi hii imeingia hadi humu? Mtaalamu lazima awe Paw tu du!
 
Ndugu, taratibu unapotaja hilo jina la PAW. Usinitafute ugomvi manake ntakuhamisha mtaa,lol
Sasa wanakuroga unakuweje? Sayansi hii imeingia hadi humu? Mtaalamu lazima awe Paw tu du!
 
Back
Top Bottom